`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

Xbox Pro-League # 1 - Clubs

Khaek's Photo Khaek 30 Apr 2011

คืนนี้จะได้รู้กันแล้วว่าใครจะได้แชมป์ :act_right:

teddyman's Photo teddyman 30 Apr 2011

ขอบคุณท่านผู้จัดที่ช่วยเปลี่ยนกลับมาให้ครับ :love2:

BookZ's Photo BookZ 30 Apr 2011

พี่เป้งฝากบอกว่าวันนี้ กลับไม่ทันนะคร้าบบบบบ

Khaek's Photo Khaek 01 May 2011

AC Milan ของ TeddyManZ คว้าแชมป์ไปครองโดยเฉือนชนะทีมอันดับที่ 2 แค่แต้มเดียวเท่านั้น ลุ้นกันถึงวันสุดท้ายจริงๆ :congrat:
แล้วเจอกันใหม่ใน League # 2 Nation :bye:

teddyman's Photo teddyman 01 May 2011

ขอบคุณพี่แขกที่ช่วยสละเวลาจัดการแข่งขันครับ :like:
ปล.มารยาทดีขิงๆ ฟอร์มพระเอกชัดๆ :star:

Dusamad's Photo Dusamad 01 May 2011

teddyman, on 01 May 2011 - 08:46 AM, said:

ขอบคุณพี่แขกที่ช่วยสละเวลาจัดการแข่งขันครับ :like:
ปล.มารยาทดีขิงๆ ฟอร์มพระเอกชัดๆ :star:

ยินดีด้วยครับ :angry:

Khaek, on 01 May 2011 - 08:35 AM, said:

AC Milan ของ TeddyManZ คว้าแชมป์ไปครองโดยเฉือนชนะทีมอันดับที่ 2 แค่แต้มเดียวเท่านั้น ลุ้นกันถึงวันสุดท้ายจริงๆ :congrat:
แล้วเจอกันใหม่ใน League # 2 Nation :bye:

ิbirmingham :angry2:

Moo-Kung's Photo Moo-Kung 01 May 2011

ยินดีด้วยนะครับ ท่านTeddyManZ