`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ไปโหลด ตัว update ของ fifa มาทำไมตอเรสยังอ...

JackAss's Photo JackAss 10 Mar 2011

ตามหัวข้อเลยครับ ไปโหลดจาก psn มา แต่ลองมาโหมด kick off ดู ตอเรสยังอยู่ liverpool อยู่เลยมันต้องไป set อะไรรึปล่าวครับ

ขอบคุณครับ

DeppRising's Photo DeppRising 14 Mar 2011

โดนเหมือนกันเป็นมา2วันและ ไม่รู้มันเป้นที่อาไร ก่อนหน้านี้ซัวเรสมาแล้วนะ

teeplus's Photo teeplus 27 Mar 2011

พึ่งลองเมื่อเช้า นักเตะก็ยังอยู่ทีมเดิมเหมือนกัน

มันต้องเข้าไปแก้ยังงัยครับ วานบอกที

thekengs's Photo thekengs 29 Mar 2011

เอาแบบที่ผมจำได้นะ ไม่ได้อยู่ที่หน้าเครื่องเกมอะ
เข้าไปตามนี้ครับ

MYFiFa11> Edit team> download Squad

ดาวน์โหลดแปบเดียวครับ รอมันถึง100% แล้วค่อยกดX ออกครับ
Edited by thekengs, 29 March 2011 - 12:52 PM.

kie_online's Photo kie_online 29 Mar 2011

เมื่อคืนนั่งเล่นเชลซี ก็มีตอเรส นิครับ :ramen: