`
←  << KINECT >>
Logo
»

เล่นจบสักที หลังจากพยายามมานาน

Tatasaray's Photo Tatasaray 02 Mar 2011

หลังจากเกมแนวดุดันแทบจะเกมเดียวที่ออกมาบน Kinect อย่าง Fighter Uncaged ได้ออกมา
ผมใช้เวลาเล่นตั้งแต่แรกอยู่นาน ไต่ระดับจากลีก 3 สู่ 2 และ 1 ในที่สุด ผมก็ชนะในระดับสุดท้ายจบเกมนี้ได้สักที (ไม่รู้มีใครจบบ้างหรือยัง)

ยอมรับว่า เกมไม่มีอะไรในเกมมากเท่าไร เล่นซ้ำๆเก็บแต้มไปเรื่อย แต่นี่ก็ทำให้เล่นกันได้นานๆกว่าจะจบ
ตอนแรกผมเล่นไม่เก่งหรอกครับ แต่พอเล่นเป็นแล้วมันครับ ถ้าจับหลักการได้เล่นแล้วยังไงก็ชนะ (ทำให้ความท้าทายลดลงไปเหมือนกัน)

อยากให้มีเกมแนวดุดันๆแบบนี้บน Kinect ออกมากันเยอะๆจังเลย

จำเจ้าหมอนี่ให้ดีเลยครับ ผมว่าเก่งสุดล่ะ

maxs's Photo maxs 02 Mar 2011

ผมยังเล่นไม่ถึงไหนเลย แพ้ตลอด

nontawat233's Photo nontawat233 02 Mar 2011

มีความพยายามและความอดทนมากจิงๆเลยครับ เล่นไปแปปเดียวก็เหนื่อยแล้วครับ

maakk's Photo maakk 03 Mar 2011

ผมเพิ่งจะเริ่มเล่นเกมนี้เอง

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 04 Mar 2011

View Postmaakk, on 03 March 2011 - 01:48 PM, said:

ผมเพิ่งจะเริ่มเล่นเกมนี้เอง

เหนื่อยไหมครับ :laugh3:

Kanon๐ForeLize's Photo Kanon๐ForeLize 05 Mar 2011

เพิ่งไรท์และลองเมื่อวานก่อน จะว่าไม่หนุกเลยก็ไม่ใช่อะนะพอได้เล่นเวลาเบื่อๆพวก เต้นๆ แต่เ่นแล้วเหนื่อยพิกล :o_worry:

xiaxiani's Photo xiaxiani 29 Mar 2011

:o_worry:เล่นครั้งเดียวแล้วไม่ได้เปิดอีกเลย

ข้อดี- เกมแรกในโลกที่แทงเข่าได้

ข้อเสีย - แทงเข่ากับเตะค่อนข้างมั่ว
- รัวไม่ได้ต้อง ใจ เย็น เ็ย็น

- เล่นไปมาไม่ต่างกับกดสามเหลี่ยม วงกลม