`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

สอบถามเรื่อง DLC หน่อยครับ

stel's Photo stel 28 Feb 2011

คือพอดีเครื่องผมมันเป็นรุ่น jasper เล่นก็อปไปเสียแล้ว แล้วอยากจะโหลด DLC เกม Rock Band ไม่ก็ GH น่ะครับ ไม่ทราบว่าถ้าแค่โหลดเพลงผ่าน live มันจะโดนแบนไหมเพราะไม่เล่นออนไลน์ แล้วถ้าจะโหลดจะไปหาพ้อยจากไหนครับผม ขอบคุณครับ

mosk's Photo mosk 28 Feb 2011

แปลงเครื่องแล้วต่อ live ยังไงก็แบนครับ แต่ไม่รู้ว่าตอนไหน เพราะมันไม่ได้แบน เดี๋ยวนั้น

ส่วน point ก็ไปดูที่ห้อง OMP ครับ มีพ่อค้าขายอยู่ ทั้ง แท้ และ เถื่อน :cat_dance: