`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

โหมด arcade ทำยังไงให้สามารถเอารถทุกคันในเ...

Ekaluke's Photo Ekaluke 20 Feb 2011

ขอบคุณครับ :smoke2:

BoyZilla's Photo BoyZilla 20 Feb 2011

เก็บเลเวลใน a-spec b-spec จะปลดล๊อกสนามมาได้ครับ
ส่วนรถต้องซื้อมาก่อนครับแล้วตั้งเป็น favourite แล้วจะเอามาใช้ได้ครับ

ไม่ทุกคันในเกมครับ พวก โกลคาร์ทเล่นสนามปกติไม่ได้มั้ง

Ekaluke's Photo Ekaluke 20 Feb 2011

ขอบคุณครับ จุดประสงค์คืออยากได้รถเยอะๆเอาไว้เล่นฮาๆกับเพื่ื่อนน่ะครับ เสียดายทำไม่ได้ :sleepy: