`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

+++ รวมรายชื่อผู้เล่น Marvel VS Capcom 3 [...

RONAN321's Photo RONAN321 17 Feb 2011

ตาTONBO X ขอมาเลยจัดให้... :congrat:

Xbox Live Game tag List

RyudohzII

X MAN X POWER

TONBO X

FunDarkengard

kunkuy360

iam daigo

SAD1A

ConfusingMoss

hand of fake

i was robot

NengZer0

LONELY TAKUMI69

RONAN 321

ToriThailand

pookpikpukpal

ooFMToo

xBookZzx

beerhob

Atarukun

NAKATA 69

http://mvc3.dnclub.in.th/hilight/95/

พอดีเมื่อกี้เพิ่งหวดแผ่นแท้เกมนี้กลับบ้านมาแบบงงๆ

ไม่ได้ตั้งใจซื้อ ไม่เคยเล่นซีรี่ย์นี้มาก่อน(แต่ชอบดูนะ)

ไม่เคยรู้ว่าเล่นไง กดคอมโบก็ไม่เป็น...

สรุปตรูซื้อมาทำไมฟระ555+ -_-"

รู้แต่ว่าชอบตัวละครในเกมมันเยอะดี

ชอบๆทั้งนั้น สไปเดอร์แมน ไอรอนแมน ริว โอ้วเพียบคุ้มแล้ว^^

ใครออนไลน์เกมนี้ของ 360 ชวนเล่นได้นะคับ (+สอนด้วยจะดีมาก)

อยากเล่นเป็น ไม่ต้องเก่งก็ได้...^^
Edited by RONAN321, 11 March 2011 - 02:12 AM.

TAKUMI's Photo TAKUMI 17 Feb 2011

สนใจเล่นกับผมไหมท่าน :cat_yes:

TONBO's Photo TONBO 17 Feb 2011

ผมเล่นครับ
คุณป๊อปเปลี่ยนหัวกระทู้เป็น รวม gamertag คนเล่น Marvel vs capcom 3 ไปเลยครับ
ผมจะได้รวมรายชื่อผู้เล่นไปรวมกับเว็บบอร์ดอื่นๆด้วย เช่น Sicom ครับ

ส่วนรายชื่อคนเล่นมาเวลในเว็บ Sicom ตอนนี้ก็มีลงชื่อเท่านี้ครับ

Xbox Live Game tag List

•RyudohzII

•X MAN X POWER

•TONBO X

•FunDarkengard

•kunkuy360

•iam daigo

•SAD1A

•ConfusingMoss

•hand of fake

•i was robot

•NengZer0

http://mvc3.dnclub.in.th/hilight/95/

RONAN321's Photo RONAN321 18 Feb 2011

View PostTAKUMI, on 17 February 2011 - 08:32 PM, said:

สนใจเล่นกับผมไหมท่าน :cat_yes:

สนใจสิคับ^^ :o_love:

เมื่อกี้เปิดลองไปนิดนึง โอ้วภาพสวยอลังการณ์งานสร้างมากๆ

สีสรรฉูดฉาด ถูกใจจิง แต่ยังเล่นงงๆอยู่เลยคับ้ดี๋ยวต้องลองฝึกดู

TAKUMI's Photo TAKUMI 18 Feb 2011

อืมมีรวมรายชื่อด้วยดีๆ จะได้นัดกัน 8 คนเอา AP ห้องเต็ม

ส่วน AP 1st rank ใครเล่นกับผมก็เตรียมได้ฟรีๆเพราะผมใกล้และ
Edited by TAKUMI, 18 February 2011 - 02:45 AM.

oom's Photo oom 19 Feb 2011

เล่นด้วยครับผม ขอโดนอัดเป็นกระสอบทรายก็ได้ครับ
GamerTAG ---> ToriThailand ครับ

pookpik's Photo pookpik 19 Feb 2011

ลงชื่อด้วยค่า pookpikpukpal

[~FMT~]'s Photo [~FMT~] 20 Feb 2011

add ผมหน่อยคร๊าบบบ หาคนเล่นไม่ได้เลย ooFMToo เจอแล้วชวนได้เลยนะครับ ช่วงนี้เล่นอยู่เกมส์เดียว

BookZ's Photo BookZ 21 Feb 2011

เพิ่งได้แผ่นวันนี้ แอ้ดมายำผมได้เลยน้ะคร้าบ

xBookZzx
Edited by BookZ, 21 February 2011 - 08:58 PM.

[~FMT~]'s Photo [~FMT~] 21 Feb 2011

วันนี้โดนคุณทาคุมินวดไปขำๆ 10 win ติด :o_dead: :sorry3:

ฝากไว้ก่อนครับ เดี่ยวขอกลับเขาเหลียงซานไปฝึกก่อน ได้จอยโยกจากุณ acid มาใหม่ยังไม่ค่อยคุ้น (อ้างไปเรื่อย :angry2: ) ใครสนใจเล่นกันก็ add ได้เลยใน list ข้างบนครับ

jumpman's Photo jumpman 24 Feb 2011

ผมครับ ออนดึกๆ ราวๆ 4 ทุ่มครับ
beerhob
เมื่อวานโดนคุณ Atarukun อัดซะน่วมเลย
Edited by jumpman, 24 February 2011 - 10:04 AM.

Atarukun's Photo Atarukun 24 Feb 2011

ผมเพิ่งรู้ว่า....
X-Factor สามารถ cancel ท่าได้ทุกท่า ไม่ว่าเรากำลังทำอะไรอยู่ถ้ากด 4 ปุ่มพร้อมกัน มันจะ cancel หมด
Hyper Combo สามารถใช้ต่อกันได้เรื่อยๆ จนครบ 3 ตัว

ผมว่าเกมนี้เล่นให้เป็นไม่ยากอ่ะครับ แต่เก่งท่าจะยากอ่ะ 55555
ยังไงก็มาเล่นกันได้ครับ Gamertag : Atarukun ครับ

kong_mugen's Photo kong_mugen 04 Mar 2011

ลงชื่อด้วยครับ NAKATA 69

itburn's Photo itburn 13 Jan 2012

gametag: itburnoh เล่นด้วยครับ