`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ถามเกี่ยวกับ Dead Space2 หน่อยครับ

benz_x's Photo benz_x 09 Feb 2011

1. โค้สที่เค้าแถมมากับแผ่นมันเป็นโค้ส DLC หรือ โค้สออนไลด์เหรอครับ
2. PSN ที่ผมใช้เล่นเป็นของ USA อะครับ แล้วถ้าซื้อแผ่น zone 3 มามันจะออนไลด์ได้ไหมครับ หรือต้องหา zone 1 มาเล่นเท่านั้นถึงจะออนไลด์ได้

ขอบคุงครับ

pain6's Photo pain6 09 Feb 2011

View Postbenz_x, on 09 February 2011 - 02:14 PM, said:

1. โค้สที่เค้าแถมมากับแผ่นมันเป็นโค้ส DLC หรือ โค้สออนไลด์เหรอครับ
เป็นโค้ดสำหรับออนไลน์ครับ 2. PSN ที่ผมใช้เล่นเป็นของ USA อะครับ แล้วถ้าซื้อแผ่น zone 3 มามันจะออนไลด์ได้ไหมครับ หรือต้องหา zone 1 มาเล่นเท่านั้นถึงจะออนไลด์ได้
ข้อนี้ไม่แน่ใจครับ แต่ลองออนดูก็ได้ครับ
ขอบคุงครับ

benz_x's Photo benz_x 10 Feb 2011

ขอบคุงครับ พอดีกลัวซื้อโซน 3 มาแล้วออนไม่ได้อะครับ