`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

จากผลบอลเมื่อคืนคิดว่าจะมีผลต่อพลังของเชลซ...

R.Carlos's Photo R.Carlos 07 Feb 2011

ตอเรสย้ายมา 50 ล้าน แต่ทีมแพ้

ผมลองย้ายมาเล่นเอง เชลซีอย่างเทพ พี่แกวิ่งไวมาก แต่ของจริงช่วงนี้เล่นไม่ออก เหอๆ

จริงๆ แค่นี้เชลซีก็เทพแล้ว ได้ตอมาอีกคน นี่ถ้าไม่ปรับพลังคงสุดๆ

jokeza's Photo jokeza 07 Feb 2011

บอลนัดเดียว ลงเล่น กับทีม ก็พึ่งนัดเดียว มันตัดสินอะไรไม่ได้หรอก

แต่ยังไง ผมว่าตอเรส ระเบิดฟอร์มได้แน่ ขอให้คุ้นๆกับระบบ ของเซลซีก่อน 4-3-3 รอดูต่อไป

thekengs's Photo thekengs 08 Feb 2011

มันไม่ลดอะไรมากหรอกครับ ถึงฟอร์มแย่มากๆก็เหอะ

ดูอย่างโรนัลดินโญ่ดิครับ ยังOverall 86-87แหนะ

นักเตะดังยังไงพลังก็ต้องมากเป็นธรรมดาครับ

xiaxiani's Photo xiaxiani 08 Feb 2011

View Postthekengs, on 08 February 2011 - 09:47 AM, said:

มันไม่ลดอะไรมากหรอกครับ ถึงฟอร์มแย่มากๆก็เหอะ

ดูอย่างโรนัลดินโญ่ดิครับ ยังOverall 86-87แหนะ

นักเตะดังยังไงพลังก็ต้องมากเป็นธรรมดาครับ

ใช่แล้วเพราะสกิลเยอะเล่นไม่ออก ล็อคไม่ไปก็เยอะแยะ

R.Carlos's Photo R.Carlos 09 Feb 2011

ผมนึกว่าพลัง เรตตามจริง เรตตามความดังหรอกเหรอ -.-''