`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ถามครับ

tha's Photo tha 26 Jan 2011

การให้เพื่อนยืมรถ ผ่านเน็ท ทำไงครับบ
รบกวนด้วยนะครับ

BoyZilla's Photo BoyZilla 26 Jan 2011

การยืม - ส่ง gift ให้เพื่อน แล้วให้เพื่อนส่ง gift คืน

แต่มีวิธีโกงก็คือ backup save ก่อนแล้วส่ง gift แล้วค่อยเอา save เดิมมาเล่น ได้รถทั้ง 2 คนครับ

pulohid's Photo pulohid 26 Jan 2011

แวะมาดูด้วยคน

vip_wald's Photo vip_wald 26 Jan 2011

มีใครจัดดีจัดRed bullให้ผมหน่อยสิครับ อยากได้จัง :cat_yes:

tha's Photo tha 27 Jan 2011

View PostBoyZilla, on 26 January 2011 - 09:23 PM, said:

การยืม - ส่ง gift ให้เพื่อน แล้วให้เพื่อนส่ง gift คืน

แต่มีวิธีโกงก็คือ backup save ก่อนแล้วส่ง gift แล้วค่อยเอา save เดิมมาเล่น ได้รถทั้ง 2 คนครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ แต่ก็ยังงงอยู่ดีครับ รถที่เราใช้อยู่ ทำไงให้เป็น gift ครับ เข้าโหมดไหนครนับ ขอละเอียดด้วยครับ
ขอบคุณครับ

vip_wald's Photo vip_wald 27 Jan 2011

กดสามเหลี่ยมที่รถในgarageคับ จะให้ให้เลือกgive a gift

tha's Photo tha 27 Jan 2011

View Postvip_wald, on 27 January 2011 - 09:48 AM, said:

กดสามเหลี่ยมที่รถในgarageคับ จะให้ให้เลือกgive a gift

อันนี้ล่ะครับที่ต้องการ ขอบคุณมากๆครับ