`
←  << KINECT >>
Logo
»

crossboard 7 ѧѹAPѺ

stillenigma's Photo stillenigma 16 Jan 2011

ผมว่าผมก็เล่นหลายสนามแล้วนะ มันน่าจะมีAPอะไรเด้งขึ้นมาบ้าง แต่ก็เงียบT-T
พอไปดูAPในlistบางอันมันก็น่าจะได้แล้วแบบง่ายๆนี่นาไหงมันไม่ขึ้นอย่างอันนี้
Item Attack (10)Stomp your front foot when you have an item. ก็ใช้แล้วตั้งหลายไอเทม จะยิง จะบาเรีย และอื่นๆไหงไม่ขึ้นหว่า
T Glider (10) Spread your arms wide to the left and right while in the air. อันนี้ก็ทำแล้วไม่เห็นเด้งเลย ผมหล่ะงงจริงๆ
เข้าใจนะครับว่าเกมนี้มันน่าจะได้ยากกว่าเกมอื่นอยู่หน่อยเพราะมันมีAPแค่20กว่าอันเอง แต่ไหงเล่นตั้งนานแล้วไม่ได้หว่า หรือผมเล่นห่วยเองเนี่ย

stillenigma's Photo stillenigma 17 Jan 2011

เอ่อ ตะกี้ลองเล่นเกมอีกรอบ ทำเหมือนเดิมทุกอย่างได้APมาง่ายๆ6อันซะอย่างงั้น แถมครึ่งนึงได้ตอนที่ผมไม่ได้เล่นอยู่ด้วยซ้ำ เดินไปหยิบของแล้วลืมหยุดเกมไว้ กลับมาอ้าวได้มาสามอันซะงั้น = =" ตูละงงกะเอ็งจริงๆ

teddyman's Photo teddyman 17 Jan 2011

สงสัยมันเก็บสะสมพลังไว้ก่อนแล้วมาระเบิดทีเดียวครับ :act_right: