`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ͺԸյ駤ö+ö觷դѺ

paiza01's Photo paiza01 13 Jan 2011

1.คือตอนนี้ติดการแข่งโหมดของ สเปเชี่ยล อีเว้น ในส่วนของ Gran Turismo Rally รายการที่เลเวล 20 ในสนามที่ใช้ยางเดิร์ท ไม่ผ่านสักที
ใช้รถ Citroën C4 WRC '08 แข่งสนามแรกก็ตาม 20 วิ ใครปรับแต่งเป็นช่วยทีครับ

2.โหมด A-SPEC-Expert ติดรายการ Gran Turismo All Stars กับ Historic Racing Car Cup แข่งยังไงก็แพ้ ไม่ทราบว่าใช้รถอะไรกันครับ

ปล.Sébastien Loeb Rally Challenge นี่ก็เช่นกันครับไม่ผ่านสัก

ขอบคุณครับ

kem's Photo kem 13 Jan 2011

2.โหมด A-SPEC-Expert ติดรายการ Gran Turismo All Stars กับ Historic Racing Car Cup แข่งยังไงก็แพ้ ไม่ทราบว่าใช้รถอะไรกันครับ
Gran Turismo All Stars ผมใช้ formula gt ครับชนะสบายๆซื้อในออนไลน์ชอป
คิดว่าโตโยต้า minolta แต่งเต็มก็น่าจะใช้ได้ดีใกล้ๆกัน โตต้านี่ได้เป็นรางวัลจาก like the wind

Historic Racing Car อันนี้ยังไม่ชนะแต่มีคนแนะนำให้ใช้ โตโยต้า เรซ7 ได้จาก like the wind ของบีสเปค
พึ่งได้รถมาเมื่อคืนเดี๋ยวจะลองวันนี้

ͨѧ's Photo ͨѧ 13 Jan 2011

เข้าช๊อปออนไลยังครับ แล้วออนไลยังไงครับคือเข้าไปแล้วมันก็ไม่ให้เข้าอ่ะครับ

เราต้องโหลดอะไรก่อนหรือเปล่าครับบอกผมที

supernamax's Photo supernamax 13 Jan 2011

โหมดhistoricผมใช้เฟอรารี่512bbแต่งเต็มๆแล้วขับแบบดริฟๆเอาครับแต่ต้องฝีมือหน่อยเลี้ยงรถให้ดีก็ชนะได้ครับ

kem's Photo kem 13 Jan 2011

View Postหล่อจังวู้, on 13 January 2011 - 08:15 PM, said:

เข้าช๊อปออนไลยังครับ แล้วออนไลยังไงครับคือเข้าไปแล้วมันก็ไม่ให้เข้าอ่ะครับ

เราต้องโหลดอะไรก่อนหรือเปล่าครับบอกผมที
ก็ต่อเพล3 ออนไลน์ก่อนครับ
แลวเข้าเกมมันจะให้อัปเดทแพทช์

ͨѧ's Photo ͨѧ 13 Jan 2011

View Postkem, on 13 January 2011 - 11:13 PM, said:

ขอบคุณครับ

pulohid's Photo pulohid 14 Jan 2011

1. ถ้ามี RS200 Rally Car '85 จะดีมาก ไม่มีก็ C4 WRC '08 แต่งตามด่านก็น่าจะได้ครับ
ด่านไหนโค้งเยอะๆก็ปรับ
Body/Chassis -> Aerodynamics เยอะๆ
Transmission: Max Speed: สัก 210
ด่านไหนทางตรงเยอะๆ
Transmission: Max Speed: สัก 250+

2. Gran Turismo All Stars โตโยต้า minolta [like the wind A-SPEC]
Historic Racing Car Cup โตโยต้า เรซ7 [like the wind B-SPEC]

ประหยัดดีไม่เสียตังซื้อ
Edited by pulohid, 14 January 2011 - 02:06 AM.

atta29's Photo atta29 14 Jan 2011

รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ สนามที่ทางตรงเยอะๆนี่ควรปรับเพิ่มยังไงครับ เคยเจอแต่จำไม่ได้ว่าที่ไหนแล้วโค้ดโหลดรถ Z3 นี่ ได้รถอะไรบ้างครับ โหลดมาเจอแต่ นิสสัน จีที เอาไว้ทำไรได้บ้างครับ เข้าสนามไหนก้อบ๋วยตลอดPosted Image
อ้อ รบกวนอีกเรื่อง บางสนามที่จำกัดรถ ผมก้อซื้อตรงกับบังคับไว้ แต่พอจะเข้าแข่งกลับไม่ได้ ว่าเป็นที่ยาง ก้อไปซื้อแบบที่ตรงมาก้อยังเข้าไม่ได้ แก้ไขยังไงครับPosted Image
Edited by atta29, 14 January 2011 - 06:29 AM.

ͨѧ's Photo ͨѧ 15 Jan 2011

View Postkem, on 13 January 2011 - 11:13 PM, said:

คือตอนนี้ผมต่อเน็ทอับเดตแพทเป็น1.05เรียบร้อยแต่พอเข้าออนไลมันขึ้นว่า
Unable to connect to the server
this function cannot be used
อ่ะครับช่วยผมหน่อย

kem's Photo kem 15 Jan 2011

งะ แบบนี้จนปัญญาแล้วอะครับ
เพราะของผมพออัปแพทช์ 1.05
เวลาเข้าเกมมันก็ต่อเข้าเซิร์ฟเวอร์อัตโนมัติเลย

น่าจะเป็นปัญหาที่ผู้ให้บริการเนตหรือเราเตอร์มั้งนะครับ
ผมไม่มีความรู้ด้านนี้ด้วยสิ

ͨѧ's Photo ͨѧ 15 Jan 2011

ขอบคุณครับ

zeronet's Photo zeronet 16 Jan 2011

View Postหล่อจังวู้, on 15 January 2011 - 10:46 AM, said:

คือตอนนี้ผมต่อเน็ทอับเดตแพทเป็น1.05เรียบร้อยแต่พอเข้าออนไลมันขึ้นว่า
Unable to connect to the server
this function cannot be used
อ่ะครับช่วยผมหน่อย

internet ไม่สามารถเชื่อมต่อ server ได้ครับ เดาคร่าวๆว่าบ้านใช้ buddy ไม่ก็ 3bb ^^''

ͨѧ's Photo ͨѧ 17 Jan 2011

View Postzeronet, on 16 January 2011 - 07:08 PM, said:

internet ไม่สามารถเชื่อมต่อ server ได้ครับ เดาคร่าวๆว่าบ้านใช้ buddy ไม่ก็ 3bb ^^''
ใช้ทรูอ่ะครับแล้วมีวิธีแก้ปัญหาหรือเปล่าคับ

paiza01's Photo paiza01 18 Jan 2011

͹㨴 µ ë7 ¡ Historic Racing Car Cup ФѺ
ѭ B-Spec ǤҺ

稨ҧͧ+Ƕѧ ׹͹

ID : valen_siz

ͺسѺ

vincenzo's Photo vincenzo 23 Jan 2011

formula gt شѹ鹷 7 繡ѹءѺ ԸջѺѺ

kero's Photo kero 24 Jan 2011

Auto ѹѺ ç transmition ẺѺҨҡҡ˹ max speed ѹҡ鹴 ͧ tune gear Ẻ custom ͹

LV 20 ѧѺ A-Spec ¹ season event ѹ Թ ѹѹ˹ ¹͹

historic ö 800 çҨҡ˹ shop online used բ«ѡ

kem's Photo kem 24 Jan 2011

View Postkero, on 24 January 2011 - 08:09 PM, said:

historic ö 800 çҨҡ˹ shop online used բ«ѡ
໤¡ like the wind Ѻ
Ш⵵ ë7 historic

kero's Photo kero 25 Jan 2011

B-Spec LV 5 :o_worry:

B-Spec Mode 蹼ҹ ҫѡ ɳ ѧ͡