`
←  DGO SPORT CLUB - Դءá
Logo
»

manchester united VS liverpool ?

˹ö's Photo ˹ö 10 Jan 2011

วิลสัน นี่หมายถึงแดนนี่ วิลสันใช่ไหมครับ ตัวนี้อนาคตไกลนะ ชอบเหมือนกัลล์ :o_shame:

Indyhell's Photo Indyhell 10 Jan 2011

รายงานข่าวล่าสุดจากนักข่าวของ espn แจ้งว่า พรุ่งนี้เช้า ลิเวอร์พูลจะทำการตรวจร่างกาย หลุยส์ ซัวเรส ที่เมลวู้ด และหลังจากนั้นจะทำการเซ็นต์สัญญาย้ายทีมในทันที
--------------------- --------------------------------------------

ประชุมบอร์ดหงส์วันนี้บ่าย 3 โมง

รายงานข่าวจากนักข่าวค่าย ESPN เช่นเดียวกันว่า วันนี้จะมีประชุมบอร์ดลิเวอร์พูลที่แอนฟิลด์ ในเวลาประมาณ บ่าย 3 โมง

ป.ล. เวลาตาม GMT นะครับ

-ข่าวจาก ESPN-

Liverpool Thailand Fanclub [ LTF ]
Gjทวิตสวนกลับเมอร์สัน: เกล็น จอห์นสัน ได้ทวิตข้อความสวนกลับ พอล เมอร์สัน ที่ออกมาวิจารณ์ฟอร์มการเล่นของเขา "ความคิดเห็นของสิงห์ผนันมันไม่ทำให้ความรู้สึกหรอก พอล เขาเป็นใครถึงมาตัดสินฟอร์มของคนอื่น สมัยที่เขาเล่นให้ทีมปืนโตผมว่ามันก็แค่ฟอร์มระดับกลางๆนะ" จีเจบอก @Mirror -
Edited by Indyhell, 10 January 2011 - 01:33 PM.

Ducati999's Photo Ducati999 10 Jan 2011

หลุย ซัวเรส ตัวอาแจ็กชิมิๆ :o_lol:

xiaxiani's Photo xiaxiani 10 Jan 2011

:dance_right:ไหนว่า29ล้านปอนด์ไง

˹ö's Photo ˹ö 10 Jan 2011

ตกลงมาจริงดิ ไหนบอกตอนแรกจะไปผีไง :confuse:

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 11 Jan 2011

แพ้แต่ชอบครับ ดูสนุกขึ้นเยอะมาก เอาว่าเดี๊ยวรอชมกันต่อไป เริ่มแมทซ์หน้าอิอิ