`
←  DGO SPORT CLUB - Դءá
Logo
»

manchester united VS liverpool ?

Ducati999's Photo Ducati999 09 Jan 2011

View Postjason555, on 09 January 2011 - 10:45 PM, said:

เสียดายไม่น่าโดนเร็ว กับ เจด

รูปเกมพอได้ .... ลูคัส เคนลี่ เล่นดี .....เสียดายยยอ่ะ

เหมือนปลอบใจตัวเองน่ะ :nothing:

jokeza's Photo jokeza 09 Jan 2011

คืนนี้หลับสบาย ลุ้นแมนซิตี้ให้ แพ้ต่อ :laugh:

Zeon's Photo Zeon 09 Jan 2011

View PostIndyhell, on 09 January 2011 - 10:41 PM, said:

ว่าแล้ว เม่น ต้องโผล่ มา ตอนชนะ

:lol2: :lol2: :lol2: :lol2:

jason555's Photo jason555 09 Jan 2011

View PostDucati999, on 09 January 2011 - 10:47 PM, said:

เหมือนปลอบใจตัวเองน่ะ :nothing:

งวดหน้าตรูจะมาโม้ใหม่ :angry2: :angry2: :angry2:

Ducati999's Photo Ducati999 09 Jan 2011

เดวเก็บดึกต้องทำ หัวข่าวโตๆๆ :congrat:

's Photo 09 Jan 2011

View PostIndyhell, on 09 January 2011 - 10:41 PM, said:

ว่าแล้ว เม่น ต้องโผล่ มา ตอนชนะ

:smoke2:

ของแบบนี้มันต้องนั่งดูให้จบก่อนถึงค่อยโพส โพสไปดูไปมันเสียอรรถรสในการชม

ว่าแต่ฤดูกาลนี้ยังไม่แพ้เลยอะ มันก็เลยต้องโพสตอนชนะทุกทีอะ

:lol2:

Indyhell's Photo Indyhell 09 Jan 2011

15 นี้ มาไหมเม่น เบสท์บีฟ

nonchanat's Photo nonchanat 09 Jan 2011

เล่นดีแล้วครับ ดีไม่โดนลูก 2 ครับ

's Photo 09 Jan 2011

View PostIndyhell, on 09 January 2011 - 11:02 PM, said:

ยุ่งงานวันเด็กไม่ได้เข้า facebook เลย

ส่วนวันที่ 15 ใกล้ๆจะให้คำตอบครับ วันที่ 16 ต้องไปงานวันครูของหน่วยงาน ไม่รู้จะต้องเตรียมอะไรบ้างรึเปล่า

:o_worry:

Zeon's Photo Zeon 09 Jan 2011

View PostIndyhell, on 09 January 2011 - 11:02 PM, said:

ลุงแค้นฝังหุ่นเลยเหรอ :lol2:

Indyhell's Photo Indyhell 09 Jan 2011

กรู จะ ฆ่า ให้ หมด ใคร เด็กผี มาวันนั้น :angry2:

lengga's Photo lengga 09 Jan 2011

กรรมการตัวรับ...

อิอิ

lengga's Photo lengga 09 Jan 2011

แพ้แต่พอใจผลงานนะครับ king kenny สู้ๆ

Indyhell's Photo Indyhell 10 Jan 2011

Liverpool Thailand Fanclub [ LTF ]
เว็บบ์!ตัดสินถูกแล้ว: ดิมิตาร์ เบอร์บาตอฟ บอกว่า ฮาเวิร์ด เว็บบ์ ตัดสินจุดโทษถูกต้องแล้ว "จังหวะที่โดนแอ็กเกอร์สะกิดล้ม มันต้องเป็นจุดโทษแน่นอน เว็บบ์ตัดสินถูกแล้ว ทุกคนก็รู้ว่าผมไม่ใช่คนที่จะล้มง่ายๆ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมเห็นในเกมนี้คือ เรน่า เป็นผู้เล่นที่ดีที่สุดของพวกเขา แต่ก็ยังไม่พอเพราะพวกเรามีดีกว่า" เบอร์บาตอฟให้สัมภาษณ์ @football365.com

Liverpool Thailand Fanclub [ LTF ]
หลังเกมกับคิงเคนนี่: เคนนี่ ดัลกลิช เผยว่า ดีใจที่เห็นความกระตือรือร้นของนักเตะลิเวอร์พูล "แน่นอนเราไม่ดีใจกับผลการแข่งขันที่ออกมา แต่สิ่งหนึ่งที่ทำให้ยิ้มได้ในเกมนี้คือนักเตะทุกคนมีความมุ่งมั่น ผมว่ามันเป็นสัญญาณที่ดีแล้วนะ กับสิ่งที่นักเตะแสดงออกมา แม้ว่าเราจะแพ้ก็ตาม" เคนนี่ให้สัมภาษณ์ @Goal.com

ข่าวดี ตอเรส บอกจะอยุ่จนจบ สัญญา 2013 และมีออฟชั่นอีก 1ปี

นั่งอ่านบอร์ดหงส์ มีแต่คนโจมตีกรรมการ 5555

Edited by Indyhell, 10 January 2011 - 12:59 AM.

DeppRising's Photo DeppRising 10 Jan 2011

View PostIndyhell, on 10 January 2011 - 12:55 AM, said:

เว็บบ์!ตัดสินถูกแล้ว: ดิมิตาร์ เบอร์บาตอฟ บอกว่า ฮาเวิร์ด เว็บบ์ ตัดสินจุดโทษถูกต้องแล้ว "จังหวะที่โดนแอ็กเกอร์สะกิดล้ม มันต้องเป็นจุดโทษแน่นอน เว็บบ์ตัดสินถูกแล้ว ทุกคนก็รู้ว่าผมไม่ใช่คนที่จะล้มง่ายๆ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมเห็นในเกมนี้คือ เรน่า เป็นผู้เล่นที่ดีที่สุดของพวกเขา แต่ก็ยังไม่พอเพราะพวกเรามีดีกว่า" เบอร์บาตอฟให้สัมาษณ์ @football365.com

หลังเกมกับคิงเคนนี่: เคนนี่ ดัลกลิช เผยว่า ดีใจที่เห็นความกระตือรือร้นของนักเตะลิเวอร์พูล "แน่นอนเราไม่ดีใจกับผลการแข่งขันที่ออกมา แต่สิ่งหนึ่งที่ทำให้ยิ้มได้ในเกมนี้คือนักเตะทุกคนมีความมุ่งมั่น ผมว่ามันเป็นสัญญาณที่ดีแล้วนะ กับสิ่งที่นักเตะแสดงออกมา แม้ว่าเราจะแพ้ก็ตาม" เคนนี่ให้สัมาษณ์ @Goal.com

ข่าวดี ตอเรส บอกจะอยุ่จนจบ สัญญา 2013 และมีออฟชั่นอีก 1ปี

นั่งอ่านบอร์ดหงส์ มีแต่คนโจมตีกรรมการ 5555

555+รูปแนวนี้มาจนได้

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 10 Jan 2011

View PostMenshimaro, on 09 January 2011 - 10:59 PM, said:

:smoke2:

ของแบบนี้มันต้องนั่งดูให้จบก่อนถึงค่อยโพส โพสไปดูไปมันเสียอรรถรสในการชม

ว่าแต่ฤดูกาลนี้ยังไม่แพ้เลยอะ มันก็เลยต้องโพสตอนชนะทุกทีอะ

:lol2:
แพ้ตกรอบคาลิ่งคัพไงครับ อืม... แพ้ทีมไรนะ จำชื่อไม่ได้แฮะ ^^

˹ö's Photo ˹ö 10 Jan 2011

โดยรวมแล้วรับได้ครับ มีความพยายามทุ่มเทและเล่นกันได้ดีแม้จะเหลือ 10 คน ชอบเคลลี่มากนัดนี้ ส่วนเชลวี่ผมว่าโอเคนะ กล้าเล่นและขยันไล่บอล ถ้าเป็นรอยหรือราฟาคงไม่ให้เด็กลงหรือเลือกที่จะเปลี่ยนตัวแบบนี้แน่นอน

Indyhell's Photo Indyhell 10 Jan 2011

นัดหน้าอยากเห็นวิลสันลง

Fernando Torres หัวหอกเลือดกระทิงดุตัวเก่งของ liverpool ออกมาปฏิเสธข่าวต่างๆที่ว่าเขาจะย้ายออกไปจากสโมสรแห่งนี้ไป และยังมีออบชั่นต่อสัญญายืดออกไปอีก 1 ปี ได้ยืนยันเลยว่าเจ้าตัวจะอยู่จนครบตามสัญญา

* เราต้องร่วมแรงร่วมใจกันเข้าไว้ * torres บอกผ่าน The People * เราต้องอยู่ในปัจจุบันเป็นเกมส์ต่อเกมส์ *

* เราต้องชนะในเกมส์การแข่งขัน แและนอกจากนั้นยังบอกให้แฟนไหนุนหลังทีมอย่างเต็มที่*

* หัวใจของผมอยู่ในลิเวอร์พูล และจะมุ่งมั่น ผมเป็นมืออาชีพ และผมจะปฏิบัติตามสัญญาที่ผมให้ไว้เสมอ *

* ผมไม่เคยคิดถึงเรื่องการย้ายออกจากสโมสรเลยนะ โลกของฟุตบอลสิ่งแบบนี้มันขึ้นอยู่กับสโมสร *

* ลิเวอร์พูล ประสบความสำเร็จมากมายายใต้การคุมทีมของ Rafa Benitez และนั่นมันเป็นเรื่องยากสำหรับทุกคนปฏิบัติตามแม้ว่าอะไรหลายๆอย่าง มันจะไม่ค่อยเข้าทางเลยสำหรับเราในฤดูกาลนี้ พวกเรานั้นได้ทำพลาดในหลายเกมส์การแข่งขัน *

xiaxiani's Photo xiaxiani 10 Jan 2011

ตอเรสตอนนี้ค่าตัวเหลือถึง18ล้านปอนด์มั้ยนะ เมื่อคืนฟอร์มเห็นแล้วหายไปเยอะ

thekengs's Photo thekengs 10 Jan 2011

ManCheaterUnited เหอะๆ

ใบแดงเจิดสมควรโดนเนอะ แต่อย่าลืมกลับไปแจก ไนเจล เดยองก์ด้วยนะ

ไม่ใช่แค่ใบเดียวแต่ต้องแจกสัก10ใบแดง 555

ในพรีเมียร์ ยังจะเจอกันอีกใช่ป่ะ ถึงวันนั้น คอยดูกันอีกทีนะครับ นัดนี้ให้ผีเค้าไปก่อน:sorry3:
Edited by thekengs, 10 January 2011 - 11:42 AM.