`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ps3 Jailbreak GT5 + G27 ó...

rotegame's Photo rotegame 09 Jan 2011

ว่าจะซื้อมาเล่นกับ GT5 อ่ะครับ ท่านใดที่ใช้ G27 เล่นกับ ps3 Jailbreak อยู่ ช่วยยืนยันทีครับว่าเล่นได้มั้ย ? แล้วสมบูรณ์หรือป่าว ?

แล้วมีเกมส์แข่งรถไหนอีกบ้างที่เล่นกับ G27 + ps3 Jailbreak ได้สมบูรณ์ รบช่วยบอกผมด้วยนะครับ...ขอบคุณมากๆเลยครับผม... :cat_yes:

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 09 Jan 2011

ผมว่าไม่น่าจะมีปัญหาอะไรกับG27 นะ jailbreak แต่ GT5 เห็นว่ามันมีปัญหาเล่นแล้วค้างสำหรับ GT5

rotegame's Photo rotegame 09 Jan 2011

GT5 ผมลองเล่นแล้วยังไม่ค้างนะครับ...จุดที่เค้าค้างๆกันผมลองแล้วกันผ่านตลอดครับไม่ค้าง เลยอยากซื้อ G27 มาเล่น แต่กลัวซื้อมาแล้วเล่นไม่ได้อ่ะครับ