`
←  << KINECT >>
Logo
»

kinect joyrideѧ૿ѺФѺ

stillenigma's Photo stillenigma 07 Jan 2011

พึ่งได้ลองเกมนี้จริงๆจังๆสนุกผิดคาดแฮะแถมนั่งเล่นได้ด้วยถึงจะออกแอ็คชั่นได้ไม่เท่ายืนก็เหอะ แต่ปัญหาคือผมเริ่มเล่นเกมใหม่ทีไรมันเซฟทับเซฟเก่าทุกทีเลยอ่ะครับผลคือต้องเล่นใหม่ตลอดไม่ทราบว่าต้องแก้ยังไง ขอบคุณมากๆครับ

stillenigma's Photo stillenigma 08 Jan 2011

รู้แล้วฮับผมโง่เองตอนเลื่อนมือไปเลือกที่เซฟตอนเริ่มเกมดันเลื่อนไปตรงเมมในเครื่อง ก็ว่าทำไมมันดันเริ่มใหม่ :o_angry:
Edited by stillenigma, 08 January 2011 - 12:39 AM.

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 08 Jan 2011

แหม ผิดพลาดกันได้จ้า :laugh:

kosuke79's Photo kosuke79 13 Jan 2011

นึกว่าเกมส์นี้จะมีปัญหาเรื่องเซฟซะอีก โชคดีไปครับที่รู้