`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

Ͷкٹö˹¤Ѻ

ͨѧ's Photo ͨѧ 04 Jan 2011

คือผมงงกับพวกโชกอ่ะคับว่าปรับยังไงให้มันเกาะถนนแล้วก็

าคนี้ทำรถปกติให้เป็นรถแข่งยังไงคับบอกที

ขอบคุณคับ^^

kem's Photo kem 05 Jan 2011

าคนี้ทำรถปกติให้เป็นรถแข่งยังไงคับบอกที
ทำได้เป็นบ้างคันครับ
เข้าไปในจีที ออโต(พวกเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนแมก)
เมนูสุดท้ายจะเปลี่ยนรถเป็นแบบเรซซิ่งครับ

ͨѧ's Photo ͨѧ 05 Jan 2011

View Postkem, on 05 January 2011 - 12:59 AM, said:

ทำได้เป็นบ้างคันครับ
เข้าไปในจีที ออโต(พวกเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เปลี่ยนแมก)
เมนูสุดท้ายจะเปลี่ยนรถเป็นแบบเรซซิ่งครับ

ขอบคุณมากครับถึงว่าทำไมแต่งแบบเรซซิ่งไม่ได้

pulohid's Photo pulohid 07 Jan 2011

เคยแต่ปรับ Aerodynamics

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 07 Jan 2011

ผมเคยแต่ปรับ ระบบเกียร์เพื่อให้รอบมันสูงขึ้น บางทีวิ่งๆไปมันตัน

vincenzo's Photo vincenzo 23 Jan 2011

Ѻѧ䧤Ѻ