`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

öѺ

BoyZilla's Photo BoyZilla 03 Jan 2011

ใครพอจะมีรถ 3 คันนี้บ้างครับ
jaguar xj 13 race car '66
ferrari 330 p4 race car '67
ford mk iv race car '67

20m ไม่มีปัญญาซื้อ :o_worry: จะเก็บถ้วยสักหน่อยน่ะครับ
จะ backup save แล้ว gift ให้ ( :o_shame: แอบโกงนะเนี่ย)
หรือ จะให้ยืม gift ให้ แล้วเล่นได้ถ้วยแล้วจะ gift คืน
หรือ share with friend ก็ได้ครับ (ว่าแต่ไอ้ตรงนี้มันใช้ยังไงหว่า พอกดแชร์แล้วรถจะมาอยู่ ในหน้า online car?)

Uzsa's Photo Uzsa 03 Jan 2011

ถ้าไม่รีบร้อน พรุ่งนี้จะโอนให้ครับ วันนี้ผมครบลิมิตโควต้าละ

BoyZilla's Photo BoyZilla 03 Jan 2011

ขอบคุณครับ คุณ มอน
id : boyzilla-z3 นะครับ เดี๋ยวผม add ไป

:congrat: :o_love: :love2:

อะเพื่อนคุณ มอน เต็มแล้วอะครับ
ลบ boyzilla ไปก็ได้ครับ เคย add ไว้ ตอนเล่น wkc (หรือลบไปแล้วเพราะเล่น gt5 หว่า ฮาๆ)
แอด boyzilla-z3 แทนนะครับ
Edited by BoyZilla, 03 January 2011 - 03:51 PM.

เอาไปแข่งรายการฮิสตอรี่รึปล่าวครับ ถ้าใช่ แนะนำรถคันอื่นดีกว่า โตโยต้าชนะใสๆ เดียวผมลบแล้วลองแอดมาอีกรอบละกันนะครับ

แข่งรายการ ฮิสตอริค เรสคาร์ นั่นแหละครับ อ้าว เราไม่ต้อง ใช้ 1 ใน 3 คันนั้นแข่งเหรอครับ ถ้าจะเอาถ้วยน่ะครับ

แอดไปแล้วครับ แต่ถ้าไม่ต้องใช้ 1 ใน3 คันนั้นลงแข่ง งั้นก็ไม่ต้องส่งก็ได้ครับ (คิดว่าต้องใช้ซะอีก)

แต่ถ้าต้องใช้ ก็รบกวนหน่อยนะครับ

ต้องใช้ครับ พรุ่งนี้ส่งให้ วันนี้ส่งไม่ได้ เกินลิมิต

XIVIUS's Photo XIVIUS 03 Jan 2011

เป็นเกมที่เหมือนชีวิตจริงมากๆ มีเทรดดิ้งคาร์กันแบบจริงจังด้วย

BoyZilla's Photo BoyZilla 04 Jan 2011

ขอบคุณ คุณมอนมากครับ :love2: :love2:

สำหรับ ferrari คันงาม :like:

:money: เซพเงินไป 20m

Uzsa's Photo Uzsa 04 Jan 2011

View PostBoyZilla, on 04 January 2011 - 12:36 PM, said:

ขอบคุณ คุณมอนมากครับ :love2: :love2:

สำหรับ ferrari คันงาม :like:

:money: เซพเงินไป 20m

ไม่เป็นไรครับ แล้วพรุ่งนี้จะแถมให้อีกคัน:o_worry:

kem's Photo kem 04 Jan 2011

เอ่อ ขอบ้างสิครับ :o_shame:
จะเอาไปแข่งรายการเดียวกับ จขกท.นี่ละ

pulohid's Photo pulohid 05 Jan 2011

ไม่แน่ใจว่าด่านนี้ใช้ Toyota 7 ที่ชนะ Like the Wind ใน B-spec mode
ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลย
Edited by pulohid, 05 January 2011 - 08:02 PM.