`
←  << KINECT >>
Logo
»

World of Warcraft with Microsoft Kinect

haste's Photo haste 29 Dec 2010

สุดยอด MS อันดับหนึ่งของโมชั่นเซนเซอร์ (ณ.ตอนนี้)สามารถเล่น World of Warcraftได้ด้วยครับ อยุ่ในขั้นตอนพัฒนาครับไปชมกันเลย :great:

gorath's Photo gorath 29 Dec 2010

อย่างน้อยก็ได้เห็นแล้วว่า Kinect พอจะเอาไปบังคับเกม hardcore ได้ (ถ้าออกแบบมาดี) :dance_right: :dance_left:

aordy's Photo aordy 30 Dec 2010

กว่าจะจบเกมส์แขนลาก แขนหลุดกันเป็นแถบ :sleepy:

nontawat233's Photo nontawat233 30 Dec 2010

สุดยอดครับ แต่ว่าคงจะอีกนาน

xStudio's Photo xStudio 30 Dec 2010

เริ่มมีวี่แวว แล้วไงละ อิอิ

VisionX's Photo VisionX 04 Jan 2011

น่าจะเอาไปปรับใช้กับแนว RTS อย่าง C&C หรือ Halo Wars
แต่จะเมื่อยแขนกว่าการใช้เมาส์หรือจอยแค่ไหนต้องคอยดูกันต่อไป

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 04 Jan 2011

ทำแบบนั่งเล่นได้ป่ะ ยืนตลอดก็ไม่ไหวนะครับ

(เกมมันไม่เหมาะกับการยืนเล่นนานๆเล้ย)