`
←  << KINECT >>
Logo
»

Kinect ǤѺ شʹҡ ....

gorath's Photo gorath 26 Dec 2010

เครื่อง Jasper แปลง Firmware น่าจะเก่ามาก หลังจาก update แผ่นแท้ Kinect Adventure แล้ว เล่นได้สนุกมากมายแต่เกมก็อปอื่น ๆ ที่ซื้อมาเปิดไม่ได้เลยเป็น Play DVD หมด ต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

Slumboy's Photo Slumboy 26 Dec 2010

อาการอย่างนี้ต้องแฟลชเครื่องครับ
ถ้ายกไปที่ร้านก็ประมาณ 200 บาท

gorath's Photo gorath 26 Dec 2010

แถว ๆ บางนา ศรีนครินทร์มีร้านไหนบ้างครับ พรุ่งนี้ว่าง ๆ อยู่ ^^

X-Sy's Photo X-Sy 26 Dec 2010

FW เก่าขนาดไหนครับ ถ้าเป็น ixtream 1.5 คงต้องหาแผ่นล่อ แต่ถ้าขี้เกียจล่อก็ยกไป up FW ครับ

ลองดูแผ่นล่อ wave 4 http://www.dvdgameon...howtopic=187121

เครื่องผมก็ ixtream 1.5 ทุกวันนี้ก็ใช้แผ่นล่อเอาขี้เกียจยกไป flash

morigan's Photo morigan 27 Dec 2010

up ให้ลงมาเป็น xtream ธรรมดาสิครับ ผมใช้อยู่ เล่นได้ทุกเกมส์

เครื่องผมมีเครื่องนึงแบนแล้วเลยไม่สนใจ online ครับ

gorath's Photo gorath 27 Dec 2010

แปลงมาเรียบร้อยครับ Dance Central สุดตริงมวาากกกก :dance_left: ระบบการสอนเข้าใจง่าย เกมก็เล่นไม่ยาก (มั๊ง) เพลงแรกของ lady gaga ผมเล่น easy ตามด้วย medium ได้ 5 ดาวทั้งสองรอบ :o_love: เหงื่อแตก :o_worry:

จบ hard แระ 5 ดาว :act_right:
Edited by gorath, 27 December 2010 - 05:26 PM.

ndsrom's Photo ndsrom 28 Dec 2010

out of my head ครับ แฟนเต้นดูสวยดี พอเต้นเอง ดูสยองมาก ท่ามันเซ็กซี่ ดี

gorath's Photo gorath 28 Dec 2010

ดีใจอยู่ไม่นาน เจอท่า Salsa เข้าไป เต้นยังไงก็ไม่สวย (แต่ผ่าน) เซ็ง - -"

lcat's Photo lcat 06 Jan 2011

อ่านดูแล้วท่าทางจะมันส์ :act_right: