`
←  << KINECT >>
Logo
»

kinect SPORT ͹Ф駷Ҩ...

A-No?'s Photo A-No? 23 Dec 2010

พอจบเกมแต่ละครั้ง มันจะมีค่าที่วิ่งขึ้นมาบนแถบข้างๆชื่อ สะสมได้เรื่อยๆ (เหมือนค่าประสบการณ์)

ค่านี้มันจะมีแจ้งตอนเริ่มเกมแต่ละครั้ง ตอนที่ขึ้นชื่อของเรากับนักกีฬาคู่แข่งในเกม

มันจะเป็นแถบเขียวๆ อยู่ข้างๆชื่อเราอะครับ แล้วมีตัวเลขบอกว่าสะสมได้เท่าไหร่แล้ว

มันสำสมไว้ทำอะไรหรือครับ มีใครรู้มั้ย

ขอบคุณมากครับ

TAKUMI's Photo TAKUMI 23 Dec 2010

เอาไว้ปลดล็อค AP แค่นั้นแหละครับ และแสดงเหมือนเป็น Level ว่าเราเล่นบ่อยและโปแค่ไหน

xStudio's Photo xStudio 23 Dec 2010

ไว้บอก เลเวลเรา ว่าเราเท่ห์แค่ไหน แค่นั้นละครับบ อิอิ

kua's Photo kua 23 Dec 2010

xStudio, on 23 December 2010 - 03:57 PM, said:

ไว้บอก เลเวลเรา ว่าเราเท่ห์แค่ไหน แค่นั้นละครับบ อิอิ

มันบอกได้ถึงความเทห์เลยหรือครับ :laugh3:

RONAN321's Photo RONAN321 23 Dec 2010

มี LV เยอะๆแล้วเล่นแพ้ยิ่งอายคับ...^^