`
←  << KINECT >>
Logo
»

դ Kinect ͧǹ

tonnam121's Photo tonnam121 22 Dec 2010

ส่วนตัวผมเองซื้อมาก็เพื่อเอามาเล่นกับแฟน ด้วยกันอะครับ ชอบเล่นสุด ก็เป็นเกมวอรเลย์บอล กับเกมวิ่ง นะครับผม

tintinpotter's Photo tintinpotter 22 Dec 2010

นอกจากเล่นเอามันส์แล้วผมก็เอาไว้เล่นวันที่ไมได้ไปยิมครับ เล่นแล้วได้เหงื่อเหมือนไปคาร์ดิโอเลยครับ ตอนนี้ ไขมันหายไปเยอะเลย :cat_yes:

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 22 Dec 2010

โถ โดนคุณ starlord ตัดหน้าราคาประหยัดไปซะและ

xiaxiani's Photo xiaxiani 22 Dec 2010

:sleepy:ผมก็ยังสนุกอยู่นะ อย่างน้อยก็สนุกกว่า wii fitหละ

แต่เกม โบลลิ่ง กับปิงปองนี่หลอกลวงมาก

Post it ...!'s Photo Post it ...! 22 Dec 2010

ผมเบื่อไปช่วงระยะนึงแต่สั้นๆ นะ แต่เมื่อวานลองเอามาเล่น dance central ใหม่เกิดสนุกกับมันอีกครั้ง
วัตถุประสงค์หลักเหมาะกับการออกกำลังกาย สนุกและมีจุดมุ่งหมายให้ต้องเล่นต่อไปดีกว่าวิ่งกับลู่วิ่งเยอะครับ
ผมว่าปีหน้าเกมส์ดีๆ มาเต็มแน่นอน ถ้าไม่ร้อนเงินเก็บไว้เล่นดีกว่า

xlove's Photo xlove 22 Dec 2010

ѹ㹪ǧҡ õҴǧͧ kineect Ҩ价 ءѹ ѹ

͡ʵͺѺ ѧҡ͡ա¡ͺա

ҨººѺ wii ѹ礧ѹʹ¢ͧ wii ͹ á wii աҳ շǤͺѹ͡ѧҡѡѡҹ

ҴҼҶͺ«е͹餧շش ѹҧèҡ controller Ҥᾧѹ֧

Ҷªҡѹͧ褹ͧ wii ʹءѺѹ ҿԤ´ ҧ觺ҧҧҴ աҧҡ 1 ͧ㹺ҹ ѹҡ˹

kinect ѹͺ⨷ ѹм¨ҡз⤵˹

ªҧ֧繤 ҧ kinect Ό ú

ѹš͹ѹ

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 22 Dec 2010

ͧ 2 :o_worry:

NUVEAU's Photo NUVEAU 23 Dec 2010

ขายเพราะ
1 บ้านไม่อำนวย
2 เกมช่วงแรกมันก็มีอยู่เท่าที่เห็นนี่แหละ ของจริงมันออกปีหน้าแต่ใครจะรอ
3 เล่นก็อบ เบื่อเร็ว เพราะเล่นๆๆๆ เบื่อแระ ไม่ได้เล่นจริงจัง

abominog's Photo abominog 23 Dec 2010

ว่าแล้วต้องมีคนปล่อยเร็ว แต่ดูแล้วราคาที่ปล่อยส่วนใหญ่ผมไปซื้อมือหนึ่งดีกว่าตอนนี้เห็นเพื่อนบอกมือหนึ่งราคาไม่เกิน 5600

ถ้านับเกมส์ปัจจุบัน เล่นแล้วเบื่อเร็ว ไม่มีอะไรดึงดูดให้อยากเล่นบ่อย ๆ เกมส์ส่วนใหญ่เน้นเล่นกับเพื่อน เล่นคนเดียวมันทั้งเหนื่อยเล่นได้่ไม่นานเหมือนนั่งเล่นเดี๋ยวก็เบื่อไปเอง ใครเล่นคนเดียวแถมไม่ออนไลน์จะซื้อคิดหน่อยอย่าตามกระแสมาก

ซื้อมาเพราะกระแส เอามาแล้วสนุกได้ไม่นานรู้สึกไม่ได้ดั่งใจ หรือว่าเอามาแล้วสถานที่มันไม่อำนวยเพราะมันใช้พื้นที่และระยะพอสมควรเลย

พอเบื่อแล้วก็คิดรีบขายเพราะขายตอนนี้ขาดทุนไม่เยอะ

xiaxiani's Photo xiaxiani 23 Dec 2010

View PostNUVEAU, on 23 December 2010 - 12:13 PM, said:

ขายเพราะ
1 บ้านไม่อำนวย
2 เกมช่วงแรกมันก็มีอยู่เท่าที่เห็นนี่แหละ ของจริงมันออกปีหน้าแต่ใครจะรอ
3 เล่นก็อบ เบื่อเร็ว เพราะเล่นๆๆๆ เบื่อแระ ไม่ได้เล่นจริงจัง

ปัญหาหลัก ขนาดทุกวันนี้เอามาเล่นห้องตัวคนเดียวจะเล่นทียังต้องเลื่อนโต๊ะก่อน ย้ายพัดลม -_-''ไม่ใช่ว่าทุกคนจะมีบ้านที่เหมาะสม นี่ปีใหม่ว่าจะเอาไปเล่นที่บ้านไม่รู้จะเล่นได้มั้ย

scanmanga's Photo scanmanga 25 Dec 2010

เอาไว้ออกกำลังกายครับ dance central อย่างเดียวเลยวันละ 100 แคลลอลี่

joah's Photo joah 25 Dec 2010

ถ้าใครไม่สะดวก ไปออกกำลังกาย เล่น kinect พอช่วยได้

แต่ถ้าบ้านไม่อำนวยเนี่ยลำบาก แต่ราคามือสองที่ขายกัน ผมซื้อมือหนึ่งมาแกะ ได้อารมณ์กว่า ราคาต่างกันนิดหน่อยเอง

koompapun26's Photo koompapun26 25 Dec 2010

View Postjoah, on 25 December 2010 - 04:26 PM, said:

ถ้าใครไม่สะดวก ไปออกกำลังกาย เล่น kinect พอช่วยได้

แต่ถ้าบ้านไม่อำนวยเนี่ยลำบาก แต่ราคามือสองที่ขายกัน ผมซื้อมือหนึ่งมาแกะ ได้อารมณ์กว่า ราคาต่างกันนิดหน่อยเอง
มือหนึ่งผมได้มาถูกกว่ามือสองที่ปล่อยกันอีก 5,500 บาทเองครับ