`
←  << KINECT >>
Logo
»

Kinect ҡѧ ....

madkai's Photo madkai 20 Dec 2010

พอดีผมพึ่งได้ kinect มา ก็เลย เห่อๆ หาเกมมาเล่น

แต่พอดูจากเวปเมืองนอกแล้วมี เกม น่าเล่น อย่าง Michael Jackson หรือ Star war นี่ ยังไม่ไทย หรือครับ

หรือว่า ติด zone ครับ T_T

ขอบคุณครับ

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 20 Dec 2010

MJ ยังไม่ออกครับเลื่อนไปมีนา เลย สำหรับ kinect ส่วน wii มาแล้วครับ

แล้ว starwar ยังไม่มีกำหนดเลยครับ

ส่วนอยากเต้นก็ dance central ก่อนเลยครับไม่ก็ dance revolution ครับ

madkai's Photo madkai 20 Dec 2010

View PostKanon๐ForeLize, on 20 December 2010 - 09:58 PM, said:

MJ ยังไม่ออกครับเลื่อนไปมีนา เลย สำหรับ kinect ส่วน wii มาแล้วครับ

แล้ว starwar ยังไม่มีกำหนดเลยครับ

ส่วนอยากเต้นก็ dance central ก่อนเลยครับไม่ก็ dance revolution ครับ

ขอบคุณมากครับ

stillenigma's Photo stillenigma 21 Dec 2010

ผมก็อยากเล่นMJ อยากลูบเป้าแล้วฮะ