`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

เกมออกใหม่น่าเล่น ios update

crewockeez's Photo crewockeez 22 Jul 2012

น่าเล่นดีเหมือนกันน่ะครับ

neang's Photo neang 24 Jul 2012

Guardian Cross eng ออกเดือนนี้วันไหนครับ จะสิ้นเดือนอยู่แล้ว

ushinotane's Photo ushinotane 26 Aug 2012

เมื่อสักสองอาทิตย์ก่อนเพิ่งซื้อเกม nipponica cafeteria ของค่าย Kairosoft มา สนุกมว๊ากกกกก อยากให้ลองกันด่วนเลยค่ะ เมย์ว่าเกมนี้สนุกกว่าหลายๆ เกมของ Kairo ช่วงหลังอีกนะ เพราะตั้งแต่ gave dev story, hot spring มา เล่นอะไรแล้วไม่ค่อยโดนเลย แต่เกมใหม่นี้สนุกดีค่ะ ไว้จะเขียนรีวิวนำมาลง :mario:

ttcoupe's Photo ttcoupe 18 Jan 2013

iPAD มีเกมอะไรดีๆ ฝากรบกวนด้วยนะครับ
เพิ่งได้เครื่องมา ขอบคุณครับ

Apace's Photo Apace 05 Apr 2013

น่าเล่นดี