`
←  << KINECT >>
Logo
»

kinect zone ǡѹ...

kua's Photo kua 13 Dec 2010

ขอถามเพื่อนๆหน่อยครับ ว่าเกมส์ KINECT.Deca.Sports.Freedom.(NTSC) กับ เกมส์ Sports Island Freedom (pal)

คนละชื่อกัน แต่เกมส์เหมือนกัน และเกมส์ Dance Evolution (PAL) กับ Dance Master (ntsc) นี่ก็เหมือนกัน

ดีนะผมไม่ได้เล่นแผ่นแท้ ไม่ยังงั้น ตายแน่เลย

เพื่อนๆมีวิธีการดูไหมครับ ว่าเกมส์ไหนมันซ้ำกัน ขอถามเป็นความรู้หน่อบครับ :confuse:

ขอบคุณมากๆสำหรับ ทุกๆคำตอบครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 13 Dec 2010

มีอีกเกมครับ CrossBoard 7 กับ Adenalin Misfit ครับ :cat_yes:

ดูยังไง เอ่อ ก็ต้องหาดูในเน็ทเอาอ่ะครับ
ลองเปิด youtube มาเทียบกันก็ได้

lift13's Photo lift13 13 Dec 2010

ก็แค่ชื่อ

lunartear's Photo lunartear 14 Dec 2010

ดูปกเอาครับ กับตัวละครสำคัญมันมักจะขึ้นปกเหมือนๆกัน คงเป็นเรื่องรสนิยมในแต่ละูมิาคอ่ะครับ ถึงต้องชื่อต่างๆกัน
ดูตัวอย่างROCKMANกะMEGAMAN ฝรั่งมันคงนึกว่า Rockmanต้องเล่นกีตาร์มั้ง เลยต้องเปลี่ยนชื่อ

voyevoda's Photo voyevoda 14 Dec 2010

เพิ่งจะเคยได้ยินนี่แหล่ะ island freedom เนี่ย = ='

xStudio's Photo xStudio 14 Dec 2010

island freedom คือ deca sport เหรอนี่