`
←  << KINECT >>
Logo
»

Kinect Sport Ѻ dance central

repeiam's Photo repeiam 08 Dec 2010

คือมีงบซื้อแผ่นเดียวครับ ไม่รู้จะเลือกอันไหนดี :o_shame:

JokeR360's Photo JokeR360 08 Dec 2010

SPORT :cat_yes: เอาไว้ออนไลน์ได้ด้วยครับ

เล่นได้มากกว่า 2 คน และไม่ยากเกินไป
Edited by JokeR360, 08 December 2010 - 09:17 PM.

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 08 Dec 2010

ผมว่าซื้อทั้งคู่ แต่เอา Dance ก่อนครับ อิอิ :cat_yes:

aordy's Photo aordy 08 Dec 2010

sport ครับ เกมส์สำหรับครอบครัวแท้ ๆ

repeiam's Photo repeiam 08 Dec 2010

ใจนะซื้อทั้งคู่ครับ
แต่งบ(หลังจากซื้อ Kinect) มันได้เกมส์เดียวนะครับ :o_smoke:

RONAN321's Photo RONAN321 08 Dec 2010

เล่นหลายคนก็Sport คับแนวกีฬาเพลินๆ มินิเกมเพียบ

ถ้าDance นี่คุณต้องชอบจริงๆ เพราะมันต้องใช้เวลาหัดท่ายากๆกับจังหวะด้วย

สรุปSport นี่เป็นเกมบังคับต้องมีของKinectเลยก็ว่าได้คับ ^^

hoooo's Photo hoooo 08 Dec 2010

ถ้าเล่นกับแฟน ก็ dance central :dance_right:

ԹҪ˭ԧ8's Photo ԹҪ˭ԧ8 09 Dec 2010

แผ่นแท้มี kinect adventures อยู่แล้ว ถ้าซื้อ dance central ก็จะฉีกแนวไปเลยครับ เป็นเต้นล้วนๆ ได้อารมณ์ใหม่สด

อยู่ที่ให้ใครเล่น ถ้าสาวๆ หรืออย่างแฟนและลูกสาวผมชอบdance centralมาก
แต่ผมกับลูกชายเล่นแล้วเขินๆ :o_shame: สเต็ปไม่ออก 55

ส่วน sport เล่นได้ทั่วไป แต่เกมมันยังไม่สุดๆ เล่นได้เพลินๆและหลายคนเทียบกับมีkinect adventuresแล้ว
ความสนุกและการเล่นพอๆกันครับ

xStudio's Photo xStudio 09 Dec 2010

ถ้าเน้นเล่นกะะครอบครัวก็ sport ครับ ถ้าเน้นเล่นคนเดียว ผมแนะนำ DANCE

voyevoda's Photo voyevoda 09 Dec 2010

เป็น 2 ตัวเลือกที่ตัดสินใจลำบากนะ

แต่ถ้าไม่ชอบ ต้องเรียนรู้ ดูท่าทางหัดทำก่อนลงสนามจิง ก็ Sport ไป เพราะที่บอกมา DanceCentral ต้องทำ = ='

kua's Photo kua 09 Dec 2010

DanceCentral ครับได้ฟังเพลงด้วย

A-No?'s Photo A-No? 09 Dec 2010

เล่นคนเดียว + ชอบเต้น ก็แดนซ์ครับ

เล่นหลายคนก็ สปอร์ต

สปอร์ต จะอารมณ์เดียวกับแอดเวนเจอร์ แต่เกมไม่เหมือนกัน

ส่วนแดนซ์ จะเน้นเต้นเลยครับ เกมจะสอนเราก่อนว่าเต้นยังไง

ในหนึ่งเพลงมีสามระดับความยาก พอสอนเสร็จ ก็ลงมือเต้นเลยครับ

lunartear's Photo lunartear 09 Dec 2010

ผมชอบมวยในSport นะครับ แต่เล่น Dance Centralแล้วสนุกกว่าครับ บางเพลงมันจะยากไปไหนเนี่ย เหนื่อยด้วย

repeiam's Photo repeiam 09 Dec 2010

ใช่ครับ เลือกยากจริงๆ เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวสองเกมส์ซ่ะเลย :worry:
ผมไม่ค่อยจะเต้นเป็นเท่าไหร่(ไปเทคก็ไม่ค่อยได้ออกเสต็บ)อย่างนี้เล่น Dance จะหนุกไหมนะ (แต่เห็นมีแต่คนบอกชอบกัน)

polperfect's Photo polperfect 09 Dec 2010

แนะนำ Dance ก่อนครับ kinect sports เนี่ยหากเคยเล่นวีแล้วก็จะคล้ายๆ กันครับ

voyevoda's Photo voyevoda 09 Dec 2010

repeiam, on 09 December 2010 - 01:14 PM, said:

ใช่ครับ เลือกยากจริงๆ เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวสองเกมส์ซ่ะเลย :worry:
ผมไม่ค่อยจะเต้นเป็นเท่าไหร่(ไปเทคก็ไม่ค่อยได้ออกเสต็บ)อย่างนี้เล่น Dance จะหนุกไหมนะ (แต่เห็นมีแต่คนบอกชอบกัน)

ผมก็แทบจะไม่เคยเต้นมาก่อนในชีวิต เล่นก็หสนุกดี แต่ต้องอดทนหน่อย ท่าบางท่ายากจิง ต้องดูดีๆ ผิดเล็กผิดน้อยบางครั้งก็ไม่ได้

morigan's Photo morigan 09 Dec 2010

dance ครับ

BookZ's Photo BookZ 10 Dec 2010

กDance Central 1 เสียงครับ

เทียบจากการเล่นของตัวเอง Sport เปิดไป 2 - 3 ครั้ง แต่ Central นี่ บ่อยมากๆครับ

oakland1's Photo oakland1 12 Dec 2010

หา kinect sports อยู่ครับ หาซื้อไม่มีเลย ของหมด ถ้าใครต้องการปล่อย บอกมาได้เลยครับ อยากเล่นมากๆ....... :luigi: :mario: