`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ҹҨͺ online ѹ

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 02 Dec 2010

ผมว่าน่าจะมี ห้องบอกรอบเวลาแข่งกันนะ แบบว่า ส่วนใหญ่จะออนกี่โมง เพราะ ผมเล่นช่วงบ่ายมีคนเล่นอยู่ แต่กลัวว่าจะเก็บเงินอยู่เลยไม่ได้ชวน พอคนเล่นเยอะก็ไม่มีใครชวน คงเล่นเก็บเงินกันอยู่

ผมว่าน่าจะมีห้อง(ในกระบอร์ดเราเนี้ยละ) ลงเวลาคร่าวๆกี่โมงถึงกี่โมง ถ้าติดลิมก็เกินเวลากันหน่อยอะไรแบบนั้นนะครับ ยังไม่เคยลองออนเลย เจอแต่ ฝรั่งเข้าช้ามากมาย

t.EXIT's Photo t.EXIT 03 Dec 2010

ยังไม่เคยออนเหมือนกันครับ อัพแพทช์ไม่สำเร็จสักที ๕๕๕

XIVIUS's Photo XIVIUS 03 Dec 2010

อาทิตย์นี้ผมทำงานที่ออฟิศจนฟ้าสว่างตาตาไปเลยครับ
เมื่อเช้าก็กลับบ้าน 7 โมง นอนไปหน่อย มาทำงานต่อตอนเที่ยง

คืนนี้ว่าจะลองออนสัก 3 ทุ่ม - เที่ยงคืนครับ