`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

ҡ зѡش ٻ¤Ѻ

Zard's Photo Zard 01 Dec 2010

ปักกระทู้นี้ให้เลยแล้วกันนะครับ :act_right:

Ducati999's Photo Ducati999 01 Dec 2010

View PostZard, on 01 December 2010 - 02:20 PM, said:

ปักกระทู้นี้ให้เลยแล้วกันนะครับ :act_right:
:act_right: :act_right: :act_right:

หล่อสุดอะคนนี้ อิอิ

B_BanK's Photo B_BanK 01 Dec 2010

ขอบคุณครับ

TechEnthu's Photo TechEnthu 01 Dec 2010

ไม่เข้าใจทำไมแม็กที่ใส่ตอน rally ต้องน่าเกลียดน่ากลัวขนาดนั้นด้วย

B_BanK's Photo B_BanK 01 Dec 2010

เขาเน้นความแข็งแรงครับ
ไม่ได้เน้น ลวดลาย จริงไหม :sorry:
Edited by B_BanK, 01 December 2010 - 08:11 PM.

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 01 Dec 2010

ลงมั่งเพิ่งถอยมา คันนี้ รถในฝัน อิอิ

vip_wald's Photo vip_wald 01 Dec 2010

ขอแจมด้วยครับ
Posted ImagePosted Image

ruicosta's Photo ruicosta 01 Dec 2010

รถใหม่ประจำวัน

MP4-12C ตัวแรงล่าสุดจาก McLaren

XIVIUS's Photo XIVIUS 02 Dec 2010

แวบมาโพสบ้าง SKYLINE R34 สุดโปรดของผม

รถยากูซ่า จอดหน้าโรงน้ำชา

ภาพนี้เป็น Wallpaper PS3 ผมตอนนี้ครับ เหมาะเลย

แม็กสีโครเมี่ยม ผมสั่งพ่นดำมุก แต่ดันเว้นขอบ กลายเป็นสวยไปเลย

รูปนี้เหมือนของจริงมาก

ไว้จะมาอัพใหม่นะครับ (คันนี้ยังวิ่งแค่ 0 กิโลอยู่เลย ซื้อมายำถ่ายรูปซะก่อน555)
*ไปดูรูปอื่นๆได้ที่่ Facebook ผมนะครับ search Athipon Vijittrissadee ยินดีรับเพื่อน DGO
Edited by XIVIUS, 02 December 2010 - 12:49 AM.

hitman47's Photo hitman47 02 Dec 2010

ขอเอารถในฝันผมมาลงมั่งอิๆ :o_smoke:

coolingping's Photo coolingping 02 Dec 2010

ขอแจมมั่งนะครับ Gold GTI สุดโปรด :o_love:

B_BanK's Photo B_BanK 02 Dec 2010

ฝีมือถ่ายาพ เพื่อนๆ สุดยอดเลยครับ

จะหัดให้สวยแบบนี้ อีกไม่นาน

B_BanK's Photo B_BanK 02 Dec 2010

เมื่อวาน เล่นแต่ B กับ online เลยไม่มีเวลา หาเงินไปซื้อคันใหม่เลย

Edited by B_BanK, 02 December 2010 - 11:47 AM.

kem's Photo kem 02 Dec 2010

ทู้นี้ได้ไอเดียมุมกล้องสวยๆเยอะดี ชอบ

XIVIUS's Photo XIVIUS 02 Dec 2010

อันนี้ขอบ่นอุบอิบข้อเสียของภาคนี้นิดนึง เรื่องของรถ Standard กับภาพควันที่ซ้อนหลังรถ :o_yellow:

คันนี้เป็น Standard เวลาถ่ายภาพ ซูมใกล้มากไม่ได้ มันจะขึ้นป้ายห้ามสีแดง บอกให้ถอยไปตั้งโฟกัสห่างๆ -_____-' เพราะอะไร ดูรูปนี้ก็พอจะเห็นเหลี่ยมๆแบบเกม 8 บิท ของไฟท้ายนะครับ หยาบกว่าสมัย PS2 ซะอีก (น่าจะเรียกรถ Low-Res 555)

รูปนี้ตอนดริฟท์ ควันสวยๆ แต่ถ้าซ้อนหลังรถ เป็นอันขึ้นขั้นบันไดทันที อันนี้เป็นกับรถทุกคันรวมทั้งพรีเมี่ยมด้วย....

ดูเทียบกับภาค 4 ถ่ายจาก PS2 เนียนกว่าเห็นๆ

เอาน่ะ เล็กๆน้อยๆ ยังไงก็ชอบเกมนี้มากคับ
:cat_yes:
Edited by XIVIUS, 02 December 2010 - 05:22 PM.

DRIFT_KING's Photo DRIFT_KING 02 Dec 2010

หยักแบบเห็นได้ชัดจริงๆด้วย สงสัยเดี๋ยวคงมีการแก้กันเกิดขึ้นแน่ๆ

hitman47's Photo hitman47 02 Dec 2010

เวลาได้รถจากการแข่งนี่ต้องลุ้นเพลงมันตลอด เพลงรถแจก premium กับ standard มันจะไม่เหมือนกัน รถที่ได้จากการชนะ classic นี่ standard ล้วนๆ ตอนนี้ผมมี standard เยอะมากๆครับ รถ classic สวยๆทำเป็น standard แต่ มี 4wd ทหารสมัยสงครามโลกดันทำเป็น premium ไม่รู้ใช้อะไรตัดสินใจว่าจะทำอันไหนเป็น premium

รู้สึกว่าพวกรถ SD จะเป็นรถเก่าๆที่เคยมีในาค 4 มั้งครับ ที่ว่า SD คือเอาโมเดลจากาค4 PS2 มาโมใหม่ใน PS3 ครับ แต่บางคันอย่าง R34 ผมก็ไปทำพรีเมี่ยมใหม่เหมือนกันแฮะ ส่วนรถสมัยสงคราม เหมือนจะไม่เคยมีในาค 4 มั้ง เลยทำมาเป็นพนรีเมี่ยม
(เจ๊บใจตรงรถ SD มันหยาบกว่าสมัย PS2 นี่แหละ)

สมัยนั้นโมเดล 420p native พอเอามารันโดน 1080p ก็เลยแตกยิ่งกว่าเดิมผมว่าน่ะ เดาเอา 555+ :dance_right: