`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

สรุป Firmware LT+ ครับ สำหรับแก้ Protect A...

neokung's Photo neokung 06 Mar 2011

ขอสอบถามอะไรหน่อยนะครับ ถ้าผมอัพเครื่องเป็นLT+แล้ว(อัพก่อนที่LT+1.1จะมา) ผมจำเป็นต้องยกเครื่องไปอัพเพิ่มเป็นLT+1.1อีกดีหรือเปล่าครับ(พอดีร้านที่ซื้อเครื่องมาเขาอัพให้ฟรี) :act_right:

~Dante~'s Photo ~Dante~ 09 Mar 2011

รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับถ้าเครื่องผมDBเป็น9199จำเป็นต้องอัพเป็นขั้นบรรใดไหมครับ

หรือสามารถอัพข้ามมาล่าสุดได้เลยครับ? ล่าสุดใส่idol masterไปไม่กล้ากดอัพ :o_worry:

Binoculars's Photo Binoculars 09 Mar 2011

ถามครับ LT+ จะช่วยให้เล่น MW2 ที่ unread ไปแล้ว กลับมาเหมือนเดิมได้หรือเปล่าคับ
แล้วอาการติด flag กับ currupt profile จะยังเกิดขึ้นอีกมั้ยคับ

skywalker's Photo skywalker 23 Mar 2011

View PostBinoculars, on 09 March 2011 - 11:42 PM, said:

ถามครับ LT+ จะช่วยให้เล่น MW2 ที่ unread ไปแล้ว กลับมาเหมือนเดิมได้หรือเปล่าคับ
แล้วอาการติด flag กับ currupt profile จะยังเกิดขึ้นอีกมั้ยคับ
ตั้งแต่วันที่9ยังไม่มีใครมาตอบให้ :o_shout: ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันแต่อยากจะช่วยนะ :o_worry:
เกมmw2ต้องแพทเกมนะครับ :o_sorry:

MY_POP's Photo MY_POP 28 Mar 2011

View PostBinoculars, on 09 March 2011 - 11:42 PM, said:

ไม่มีใครตอบเลย ผมว่าจะเข้ามาอ่านซะหน่อย

ช่วยได้ครับ

MW2 มันติด AP2.5 ต้อง เอาไฟล์ ISO ไป Pacth ด้วย abgx 1.05 ก่อน แล้วไรท์ใหม่ครับ

Roxman's Photo Roxman 20 Apr 2011

อ่านดูแล้ว กระจ่างขึ้นอีกเยอะเลยครับ

ขอบคุณครับ ..

pishiki's Photo pishiki 07 May 2011

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

miijii's Photo miijii 10 May 2011

เหมือนจะเสียตัง ซื้อแผ่นเกมเก่า มาเล่นใหม่อีกรอบ ไม่น่าเลย

chanma's Photo chanma 19 May 2011

ถ้าไม่ทำ LT+ นี่จะเล่น La.noire ได้มั๊ยครับ...
เครื่องผมDB 12625 ตอนนี้เครื่องผมเล่น Black ops ไม่ได้ละ...

ถ้าเล่นไม่ได้จะได้อัพซะที...