`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ͺ˹¤Ѻ TOT û

jnarin's Photo jnarin 12 Oct 2010

เพื่อนคนไหนอยู่นครปฐม ใช้ TOT เล่น FIFA11 แล้ว Live ได้เปล่าครับ

พอดีจะย้ายหนีจาก 3bb เพราะ Live ไม่ได้เลย

ขอบคุณคร๊าบบบ

jnarin's Photo jnarin 13 Oct 2010

ไม่ย้ายค่ายแระ ตอนนี้เจ้าหน้าที่เทคนิค ดำเนินการแก้ไข ให้ Live ได้แล้ว 17.00-24.00 น. ก็ Live ได้สบายๆ

ร๊ากกกก 3bb นครปฐม ที่ซู๊ดดดดด :o_love:

aQua's Photo aQua 13 Oct 2010

ใช้โปรอะไรหรอครับผมก็อยู่นครปฐม

jnarin's Photo jnarin 14 Oct 2010

ใช้ INDY 12/1 ครับ หลังจาก 3bb มาแยกสายให้ ผมก็ออนไลน์ไม่ได้เลย

เลยโทรไปแจ้ง 1530 แล้วเจ้าหน้าที่เทคนิคจาก กทม ก็โทรมาปรับค่าอะไรให้ไม่รู้ ตอนนี้เล่นได้ทุกช่วงเวลาเลยครับ :act_right:

͡ѡ  ѧ's Photo ͡ѡ ѧ 14 Oct 2010

ใช้โปรเดียวกับผมเลยครับท่าน indy 12/1 ผมอยู่ราชบุรี ติดกับท่านเลยอ่ะ

ท่านโทรไปแจ้งว่าอย่างไรรึครับ ผมจะได้เอามั้ง หงุดหงิดมากมายเลยอ่ะ

ขอบคุณรบกวนท่านชี้แนะเป็นการด่วน ขอบคุณครับ

XParm's Photo XParm 14 Oct 2010

View Postjnarin, on 14 October 2010 - 02:46 PM, said:

ใช้ INDY 12/1 ครับ หลังจาก 3bb มาแยกสายให้ ผมก็ออนไลน์ไม่ได้เลย

เลยโทรไปแจ้ง 1530 แล้วเจ้าหน้าที่เทคนิคจาก กทม ก็โทรมาปรับค่าอะไรให้ไม่รู้ ตอนนี้เล่นได้ทุกช่วงเวลาเลยครับ :act_right:

Live ไม่ได้คือเข้า Xbox Live ไม่ได้หรือว่า เข้า EA Server ไม่ได้ครับ .. เพราะของปอมเค้าเข้า EA Server ไม่ได้ เห็นเป็นมาจะอาทิตย์นึงละ :o_angry:

͡ѡ  ѧ's Photo ͡ѡ ѧ 14 Oct 2010

View PostXParm, on 14 October 2010 - 08:15 PM, said:

Live ไม่ได้คือเข้า Xbox Live ไม่ได้หรือว่า เข้า EA Server ไม่ได้ครับ .. เพราะของปอมเค้าเข้า EA Server ไม่ได้ เห็นเป็นมาจะอาทิตย์นึงละ :o_angry:

หนักสุดคือตอนนี้ก็ เข้า Xbox live ไม่ได้ นรกมาก