`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ª觫 Call of Duty : B...

peXXeq's Photo peXXeq 12 Oct 2010

ยอดไม่ขึ้นเลยนะลุง

classic's Photo classic 12 Oct 2010

View PostpeXXeq, on 12 October 2010 - 04:55 PM, said:

ยอดไม่ขึ้นเลยนะลุง

ได้แค่ไหน ก็แค่นั้นแหละลุงเป๊ก

ปกติเราก็เล่นกันประจำ ไม่ถึง 50 คนอยู่แล้วนิ คิดมากไปไย ขำๆ

เดี๋ยวสัปดาห์นี้จะสรุปยอดล่ะ ได้เท่าไรก็จองเท่านั้นฮะ ^^

KunJOBz's Photo KunJOBz 12 Oct 2010

คาดว่า แผ่นละเท่าไหร่ครับ
ผมเดาว่า 1790

KunJOBz's Photo KunJOBz 12 Oct 2010

20. Mafuyu-Chan
อาจจะขอ ยกเลิก นะครับ

classic's Photo classic 13 Oct 2010

View PostKunJOBz, on 12 October 2010 - 10:19 PM, said:

คาดว่า แผ่นละเท่าไหร่ครับ
ผมเดาว่า 1790

น่าจะราวๆ นั้นฮะ ไม่น่าเกิน 1,800 บาท

View PostKunJOBz, on 12 October 2010 - 11:10 PM, said:

20. Mafuyu-Chan
อาจจะขอ ยกเลิก นะครับ

ยังไงขอให้ confirm ายในสัปดาห์นี้ด้วยนะฮะ (วันอาทิตย์วันสุดท้ายที่จะสรุปยอดล่ะ)

yod00's Photo yod00 13 Oct 2010

ขอคอมเฟิมว่าผมยังไม่ยกเลิกดีกว่าครับ

yod00's Photo yod00 13 Oct 2010

ขอคอนเฟิมอีกทีว่ายกเลิกนะครับ
เพราะต้องใช้เงินไปหมุนส่วนอื่นก่อนครับ ขอโทษที่ทำให้ยุ่งยากนะครับ :cat_yes:

classic's Photo classic 14 Oct 2010

View Postyod00, on 13 October 2010 - 10:49 PM, said:

ขอคอนเฟิมอีกทีว่ายกเลิกนะครับ
เพราะต้องใช้เงินไปหมุนส่วนอื่นก่อนครับ ขอโทษที่ทำให้ยุ่งยากนะครับ :cat_yes:

ไม่ยุ่งยากหรอกฮะ เดี๋ยวจัดให้

logica's Photo logica 15 Oct 2010

อยากเล่นแล้วนะ

peXXeq's Photo peXXeq 15 Oct 2010

ยิ่งดู trailers ยิ่งอยากเล่น แต่งตัวแต่งปืน แต่งรูปได้สารพัด

ung's Photo ung 15 Oct 2010

อยากจองนะแต่ไม่รู้ว่าจะได้เล่นมั๊ย เอาเงินไปซื้อชิลเลอร์ตู้กุ้งอีก :o_smoke:

Fozar's Photo Fozar 16 Oct 2010

เอาด้วยแผ่นนึงครับ ^^
รับแผ่นที่สาขาสยามนะครับ :cat_dance:

KunJOBz's Photo KunJOBz 17 Oct 2010

ผมจะติดต่อร้านได้ทางไหนบ้างอ่ะครับ
ผม mail ไปบอกเค้าเลยเหรอว่า ผมจอง cod Bo ครับ ชื่อ KunJOBz ?

ผมจะติดต่อร้านได้ทางไหนบ้างอ่ะครับ
ผม mail ไปบอกเค้าเลยเหรอว่า ผมจอง cod Bo ครับ ชื่อ KunJOBz ?

classic's Photo classic 17 Oct 2010

View PostKunJOBz, on 17 October 2010 - 01:11 AM, said:

เดี๋ยวผมส่งรายชื่อจองให้ บองค์ ายในต้นสัปดาห์หน้า ว่ามีใครจองบ้าง สะดวกไปรับสาขาไหน หรือสะดวกให้จัดส่งทาง EMS ก็ว่ากันไปฮะ

จากนั้นผมจะ pm ไปถามแต่ละท่าน เช่นเบอร์โทรศัพท์ของแต่ละท่าน เพื่อให้บองค์รับทราบ และจะแจ้งเบอร์โทรของบองค์ ให้แต่ละท่านที่จองไว้รับทราบ เพื่อสะดวกในการติดต่อกับทางร้านเขาต่อไปฮะ

inwinw01's Photo inwinw01 18 Oct 2010

ผมจองเพิ่ม 1 คนไม่รู้ว่าทันใหมคับ

classic's Photo classic 18 Oct 2010

ปิดรับจองแล้วนะฮะ

คนที่จองทุกท่านผมจะ pm ติดต่อกลับไป โปรดแจ้งยืนยันทาง pm กลับมาด้วยนะฮะ เพื่อการรับของที่สะดวกของท่าน ได้แก่
1. สะดวกไปรับของเองที่ Gameshop สาขาสะพานเหล็ก (โปรด pm แจ้งชื่อ และเบอร์โทรที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)
2. สะดวกไปรับของเองที่ Gameshop สาขาดิจิตอลเกตเวย์ (โปรด pm แจ้งชื่อ และเบอร์โทรที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)
3. สะดวกให้ส่งทาง EMS (โปรด pm แจ้งชื่อจริงและที่อยู่พร้อมเบอร์ที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)

ผมจะนำส่งข้อมูลของทุกท่านที่จองไว้ ให้แก่บองค์ นะฮะ และเตรียมรอเล่นล็อตแรกได้เลย สนุกกับการเล่นเกมทุกท่านฮะ ^^

peXXeq's Photo peXXeq 18 Oct 2010

:o_shout: เบอร์ผม มียังครับเพ่

xStudio's Photo xStudio 19 Oct 2010

จ๊ากกกกกกกกกกกก มาไม่ทันนนนอ่า :sorry3:

B'o'NK's Photo B'o'NK 08 Nov 2010

ของลงคืนพรุ่งนี้นะครับ แต่จะขาย วันพุทธ 10/11/53 ครับ ราคา พิเศษ ครับ สำหรับลูกค้าที่จองไว้ครับ :D

สำหรับท่านที่ ต้องการจองเพิ่มเติมโทร จองได้ที่ร้านสาขาที่จะเข้าไปรับได้เลยครับ วันพุทธ แจกของให้ครบทุกคนครับ :D
Edited by B'o'NK, 08 November 2010 - 07:52 PM.

KunJOBz's Photo KunJOBz 08 Nov 2010

งั้นผมให้ 1600 เลย รวม EMs