`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ª觫 Call of Duty : B...

classic's Photo classic 04 Oct 2010

ปิดรับจองแล้วนะฮะ

คนที่จองทุกท่านผมจะ pm ติดต่อกลับไป โปรดแจ้งยืนยันทาง pm กลับมาด้วยนะฮะ เพื่อการรับของที่สะดวกของท่าน ได้แก่
1. สะดวกไปรับของเองที่ Gameshop สาขาสะพานเหล็ก (โปรด pm แจ้งชื่อ และเบอร์โทรที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)
2. สะดวกไปรับของเองที่ Gameshop สาขาดิจิตอลเกตเวย์ (โปรด pm แจ้งชื่อ และเบอร์โทรที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)
3. สะดวกให้ส่งทาง EMS (โปรด pm แจ้งชื่อจริงและที่อยู่พร้อมเบอร์ที่ติดต่อได้สะดวกด้วย)

ผมจะนำส่งข้อมูลของทุกท่านที่จองไว้ ให้แก่บองค์ นะฮะ และเตรียมรอเล่นล็อตแรกได้เลย สนุกกับการเล่นเกมทุกท่านฮะ ^^

ใครขา Call of Duty ลงรายชื่อได้เลยฮะ จะแจ้งให้ทางร้าน Gameshop โดยบองค์ เป็นผู้ดูแลสินค้าล็อตแรกนี้ อิอิ (ผมคุยกับตาบองค์ไว้แล้ว ได้ของเร็ว อะไรเร็ว แน่นอน ^^)

เกมมา วันที่ 10 พฤศจิกายน 2553 รับที่ Gameshop ณ สาขาที่สั่งจองได้เลย ราคาพิเศษครับ :yes:

ขณะนี้ยอดจอง 30 แผ่นแล้วนะฮะ
1. Keaw MyClassic
2. peXXeq
3. ตาโอ๋ 918
4. XParm
5. genwaii
6. Jackzaaa
7. yippy360
8. pok9
9. i K u n J O B z
10. RONAN321
11. Note9901
12. esslife (5 แผ่น)
13. InToXIcAtEd
14. thaiger
15. chappy
16. VisionX
17. Desolate
18. logica
19. thunble
20. morigan
21. zashinihon
22. IIIPRASIII
23. Fozar
24. inwinw01
25. supernamax
26. XBoy For Fun

การรับสินค้า : ให้ติดต่อ Gameshop สาขาที่คุณแวะไปสะดวกได้เลย โดยแจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยนะฮะ ว่าสะดวกไปรับสาขาไหน เพราะเขาจะระบุชื่อผู้รับในแต่ละสาขาไว้ให้เลย ตาม order ฮะ และหากไม่สะดวกไปรับด้วยตนเอง ทางร้านก็มีบริการจัดส่งทาง EMS หรืออื่นๆ ให้ด้วยฮะ สามารถโทรคุยกับทางร้านเรื่องการจัดส่งได้ฮะ :bye:
Edited by classic, 08 November 2010 - 09:52 PM.

classic's Photo classic 04 Oct 2010

ผมแก้ไขเดือนนะ พิมพ์เดือนผิดไป ขออัย หุๆ :o_sorry:

XParm's Photo XParm 04 Oct 2010

XParm ครับ เอาด้วยตาเคี้ยว

genwaii's Photo genwaii 04 Oct 2010

genwaii เอานำเด้อ :cat_dance:

Jackzaaa's Photo Jackzaaa 04 Oct 2010

จัดมาพี่ ผมเอาด้วยครับจะได้ไปหาพี่เคี้ยวซะที :cat_dance:

yippy's Photo yippy 04 Oct 2010

ลงชื่อครับ yippy360

pok9's Photo pok9 04 Oct 2010

pok9

peXXeq's Photo peXXeq 04 Oct 2010

50 แผ่นนี้จะเป็น ล็อตแรกเลยนะครับ ซึ่งบ้านเรา ไม่มีตัวแทน Activision

สำหรับ xbox360 ดังนั้นไม่จำเป็นต้องขายตามวันที่เกมส์ออก

ซึ่งน่าจะเป็นล็อตที่ส่งมาเพื่อเตรียมขายก่อนวันเกมส์ออก

ดังนั้น ถ้าแผ่นมาก่อนก็น่าจะได้เล่นก่อนนะครับ

pok9's Photo pok9 04 Oct 2010

pok9
จองหนึ่งที่
หวังว่าจะเล่นกันนานนะ

KunJOBz's Photo KunJOBz 04 Oct 2010

ซื้อแน่นอนครับ
i K u n J O B z
EMS ถึงบ้านได้ไหมอ่าาาา
Edited by KunJOBz, 04 October 2010 - 06:08 PM.

pariwat_77's Photo pariwat_77 04 Oct 2010

ราคาเท่าไหร่ครับ

Xbox360_MAN's Photo Xbox360_MAN 04 Oct 2010

โซนอะไรครับ US ผมเอา แล้วราคาเท่าไรครับ

Ovaltine's Photo Ovaltine 04 Oct 2010

รอดู review ก่อนผมไม่ค่อยไว้ใจทีมงานนี้

peXXeq's Photo peXXeq 04 Oct 2010

โซนเอเซียนี่แหละครับ ส่วนราคา น่าจะ 1700-1800 บาท

RONAN321's Photo RONAN321 04 Oct 2010

จัดมา1แผ่นโลด...^^

InToXIcAtEd's Photo InToXIcAtEd 04 Oct 2010

สั่งกับตาจินไว้แล้ว :o_love:

esslife's Photo esslife 04 Oct 2010

ช่วยจัดให้ด้วยครับ ผมขอ 5 แผ่นครับ เล่นอยู่กับเพื่อนทุกคืนอยู่แล้วครับ

ปกติผมก้อสั่งผ่านคุณเมย์ที่ร้าน gameshop สาขา digital gateway อยู่แล้วครับ

ไม่ทราบว่าผมต้องไปแจ้งคุณเมย์อีกรอบมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ
:act_right:

View PostInToXIcAtEd, on 04 October 2010 - 08:45 PM, said:

สั่งกับตาจินไว้แล้ว :o_love:

ให้ preorder เพื่อรวบรวมรายชื่อไปสั่งเพื่อเล่นวันแรกกัน หากสั่งแยก ผมไม่รับประกันนะ ว่าถึงวันนั้น โป๊บจะได้แผ่นหรือเปล่า หุๆ

แผ่นเกม จะมาสาขาที่สะพานเหล็กก่อนเสมอ แล้วค่อยแบ่งไปตามสาขาอื่นๆ โดยที่ ลูกค้าที่ preorder ก่อน (MyClassic Preorder List First) จะได้รับของก่อนแน่นอน

View Postesslife, on 04 October 2010 - 08:48 PM, said:

ช่วยจัดให้ด้วยครับ ผมขอ 5 แผ่นครับ เล่นอยู่กับเพื่อนทุกคืนอยู่แล้วครับ

ปกติผมก้อสั่งผ่านคุณเมย์ที่ร้าน gameshop สาขา digital gateway อยู่แล้วครับ

ไม่ทราบว่าผมต้องไปแจ้งคุณเมย์อีกรอบมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ
:act_right:

รายชื่อที่ preorder จะได้ของก่อนใครแน่นอนฮะ เดี๋ยวได้ของแล้ว หากคุณสะดวกไปรับที่ digital gateway ก็จะส่งรายชื่อไปให้ทางสาขานั้นรับทราบฮะ ไปรับของที่สาขานั้นได้เลยฮะ

ว่าแต่ น้องเมย์ เขาประจำอยู่ สาขา สะพานเหล็ก นะฮะ ^^
Edited by classic, 04 October 2010 - 09:03 PM.

esslife's Photo esslife 04 Oct 2010

View Postclassic, on 04 October 2010 - 08:54 PM, said:

ให้ preorder เพื่อรวบรวมรายชื่อไปสั่งเพื่อเล่นวันแรกกัน หากสั่งแยก ผมไม่รับประกันนะ ว่าถึงวันนั้น โป๊บจะได้แผ่นหรือเปล่า หุๆ

แผ่นเกม จะมาสาขาที่สะพานเหล็กก่อนเสมอ แล้วค่อยแบ่งไปตามสาขาอื่นๆ โดยที่ ลูกค้าที่ preorder ก่อน (MyClassic Preorder List First) จะได้รับของก่อนแน่นอน

รายชื่อที่ preorder จะได้ของก่อนใครแน่นอนฮะ เดี๋ยวได้ของแล้ว หากคุณสะดวกไปรับที่ digital gateway ก็จะส่งรายชื่อไปให้ทางสาขานั้นรับทราบฮะ ไปรับของที่สาขานั้นได้เลยฮะ

ว่าแต่ น้องเมย์ เขาประจำอยู่ สาขา สะพานเหล็ก นะฮะ ^^

อุ๊ย จำผิด ผมติดต่อผ่านคุณคิดครับ แหะๆๆ

งั้นรบกวนเป็นธุระให้ผมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
:o_sorry: :o_sorry:

KunJOBz's Photo KunJOBz 04 Oct 2010

ผม preorder ด้วยแน่นอน แค่ขอให้ ส่ง EMS เป็นพอ