`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

หุหุ... อาหาร+บรรยากาศเล็กน้อยที่เวียดนาม

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 19 May 2006

ไปดูกัน....
บรรยากาศบริเวณวงเวียนหน้าตลาด... คล้ายๆ JJแต่ดูขลัง และสะอาดกว่า
ด้านหน้าของตลาด
ต้นไม้ใหญ่ครับ หุหุ.....
ตึกเก่าครับ
กับอีกมุมของตึก
บรรยากาศเมืองโฮจิมินซิตตี้
อาหารเมืองเค้าครับ เค้าบอกว่าป็นหอยทาก (แต่ผมว่ามันเป็นหอยโข่งนะ หุหุ...) รสชาติคล้ายๆเป๋าฮื้อ ที่เวียดนามจานนี้เป็นจานหรูราคาแพง ตัวละ30บาท อิอิ... ข้างๆเป็นเครื่องดื่มชื่อโซดาจัน... ทำจากน้ำตาล โซดา เกลือ มะนาว...

เด๋วกลับมาอธิบายรูปคร้าบบบ.... หุหุ...
Edited by หุหุหึหึ..., 19 May 2006 - 04:56 PM.

momo's Photo momo 24 May 2006

เห็น ด้วย อย่างยิ่ง ครับ

Guest_ชายผู้กลับมาจากแดนมังกร_* 31 May 2006

บรรยากาศอย่างนี้น่าจัด Meeting เลียโคนไข่ P'Nick กันนะครับ

katikung555's Photo katikung555 17 Jun 2006

ค่าครองชีพถูกกว่าบ้านเรามากไหมครับ ผมเพิ่งกลับจากจีนมาซักพักหนึ่ง ตอนนี้อะไรๆแพงพอๆกับบ้านเราแล้ว

แล้วไอ้ตัวข้างบนนี่มันอะไรวะ!!!

(ผมหมายถึงrep.นะไม่ใช่หอย)

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 17 Jun 2006

ถูกกว่าเยอะครับ หุหุ... แตะไนกี้OEMคู่ละ125บาทถูกมาก เนื้อกวางแห้งโลละร้อยกว่าบาทเอง

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš