`
←  DGO SOUL CLUB - 觡Թ觷ͧѺء
Logo
»

Krispy Kreme ԴǷҡ͹

lek's Photo lek 13 Sep 2010

ดูAFวันอาทิตย์ เค๊าเอามาไห้เด็กลองกินด้วย ตามสตรท่านข้างบนเลย ไห้เอามาเข้าเวฟ15วิ แล้วจะอร่อยมาก
เห็นแต่ละคนกินชมอร่อยมากทุกคน ผมเป็นคนไม่ชอบโดนัทเลย แต่คงต้องแวะลองซะหน่อย
อยากรู้ว่ามันเปิดที่ชั้นไหนของพารากอนครับ

one's Photo one 14 Sep 2010

จะเหมือนกับ โรตี บอย ไหม

คนเข้าแถวทียาวสุด

ว่าแต่เดี๋ยวนี้ โรตี บอย ยังมีไหมครับ

shinosuke's Photo shinosuke 20 Sep 2010

หวานมาก ๆ ถ้าไม่กลัวอ้วน ก็เต็มที่เลยครับ ที่อเมริกา ตามปั้มน้ำมันยังมีขายเลยอ่ะ ตามซูเปอร์มารเก็ตก็มีครับ เมืองไทยเพิ่งเข้าไปก็ตื่นเต้นตามระเบียบอ่ะ ที่นี้เวลาไปซื้อที่ร้าน ระหว่างรอคิว เค้าจะหยิบที่เพิ่งทำเสร็จอุ่น ๆ มาให้ทานฟรีเลยครับ ระหว่างรอ

Burm's Photo Burm 20 Sep 2010

View Postone, on 14 September 2010 - 02:36 PM, said:

จะเหมือนกับ โรตี บอย ไหม

คนเข้าแถวทียาวสุด

ว่าแต่เดี๋ยวนี้ โรตี บอย ยังมีไหมครับ

เจ๊งไปหมดแล้วครับ
แต่พวกเลียนแบบ ยังขายกันอยู่

LoVe Is's Photo LoVe Is 21 Sep 2010

ผมก็กินนะตอนไป Work&Travel ที่เมกา เข้าเวฟ 15 วิ แล้วกินนี่ละลายคาปากเลยสุดยอด

ตอนนั้นพี่ที่รู้จักทำ(กินฟรีตลอด 555+) ผมทำงานห้างแจ้งข่าวสารของลดราคาให้เค้าเป็นการตอบแทน อิอิ

มาเมืองไทยท่าจะแพง :o_worry:

Toi-ii2u's Photo Toi-ii2u 22 Sep 2010

ไม่ชอบขนม แต่อยากชิมแฮะ

Fairlady Z's Photo Fairlady Z 24 Sep 2010

ชิ้นละ 27 บาท ครับผม

ส่วนตัวคิดว่ามันหวานเกินไปครับ