`
←  360 Games Warehouse
Logo
»

Ѻ Ы XBOX360

koko13's Photo koko13 17 Aug 2010

พอดียังไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไงดี รบกวนช่วยแนะนำทีครับ ว่าจะเอาที่เล่นเกมส์ได้เยอะที่สุด ไม่มีปัญหาเรื่องไฟแดงน่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

Kidnappers's Photo Kidnappers 14 Oct 2010

ปัญหาไฟ :o_red: ไม่มีแน่ๆ ครับ เมื่อซื้อ xbox slim เพราะมันเอาไฟสีแดงออกไปแล้ว :o_lol:

ก็ซื้อเครื่อง Jasper ASIA แปลง 1.6 non stealth ง่ายดีครับ ไม่ต้องล่อแผ่น เล่นแผ่นได้ทั้ง ASIA และ JAPAN ถ้าจะเอาเล่นได้เยอะๆ นะ

แต่ถ้าเล่นเกมฝรั่งเป็นส่วนมากซื้อ US ดีกว่าครับ เกมออกไวกว่า และบางเกมไม่ต้องกลัวล้อคโซน :o_love:

แต่เรื่อง RROD มันไม่เข้าไครออกไครนะครับ รับรองไม่ได้เน้อว