`
←  DGO DIGITAL CLUB - LCD, Plasma TV Gadgets
Logo
»

ҾҡҹԴǷ Samsung 3D LEDT...

classic's Photo classic 01 Aug 2010

อันดับแรกผมขออนุญาตนำลิงค์จากพี่ wk แห่งเว็บ htg2.net มาลงในกระทู้นี้นะฮะ http://www.htg2.net/...p?topic=67112.0 เพื่อการสมบูรณ์ของเนื้อหาของงานเปิดตัวทีวี Samsung Series 9 ในคราวนี้ฮะ ผมขออนุญาตนะฮะพี่ wk แห่งเว็บ htg2.net ^^

ไฟล์วีดีโอที่เคยนำเสนอทีวี Samsung 3D LEDTV C9000 55" จากร้านอากิฮาบาร่า โดยสินสยาม

มีไฟล์วีดีโอในงานเปิดตัววันนั้นด้วยนะฮะ ทำเป็นตอนๆ ทั้งหมด 5 ตอน เชิญรับชมแบบเต็มๆ ฮะ ^^

ตอนที่ 1 : นำทุกท่านเข้าสู่การเปิดตัวทีวี Samsung 3D LEDTV ซีรีย์ 9 โดยทีมงานอากิฮาบาร่า

ตอนที่ 2 : คุณโรมัน จากเว็บ lcdtvthailand.com กำลังบรรยายวิธีรับชม Samsung 3D LEDTV อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด

ตอนที่ 3 : คุณโรมัน จากเว็บ lcdtvthailand.com กำลังบรรยายวิธีรับชม Samsung 3D LEDTV อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด (ต่อ...)

ตอนที่ 4 : คุณสุพจน์ (คุณใหญ่) จากร้านอากิฮาบาร่า โดยสินสยาม นำเสนอโปรโมชั่นดีๆ สำหรับทีวี Samsung ซีรีย์ปัจจุบัน

ตอนที่ 5 : สมาชิก DGO หนุกหนานกับการรับชม Samsung 3D LEDTV

ลุงวิท และลุงป็อบ

ซ้าย เฟิร์น / กลาง ลุงป็อบ / ขวา พี่ใหญ่ ผู้จัดการฝ่ายขาย ร้านอากิฮาบาร่า

เฟิร์น ถ่ายคู่กับ พี่อูฐ แห่งเว็บ htg2.net

ซ้าย พี่อูฐ แห่งเว็บ htg2.net / กลาง คุณโรมัน แห่งเว็บ lcdtvthailand.com / ขวา คุณ wk แห่งเว็บ htg2.net

อ.วิจิตร บุญชู หนังสือ The Wave

เถ้าแก่ร้าน อากิฮาบาร่า โดยสินสยาม

คุณจุน (Zard DGO)

wiiwii

จะเกร็งพลังไปไหนเนี่ย 555

โอนัท และเป๊กเซ็กซ์

ลุงหนุ่ม

คุณ Ducati DGO

Admin เรา ถ่ายคู่กับ น้อง Ant อย่างไม่เคอะเขิน อิอิ

The Red (Mod DGO) ถ่ายคู่กับ น้อง Ant
Edited by classic, 04 August 2010 - 04:17 AM.

classic's Photo classic 01 Aug 2010

ลุงป๊อบ อย่าลืม รูปถ่ายพร้อมลายเซ็นของน้อง Ant ให้ผม 3 รูปนะ ^^

ปิดท้ายด้วย แว่นตา 3D เรียงรายเยอะมาก ^^
Edited by classic, 01 August 2010 - 02:59 AM.

GUEST_1's Photo GUEST_1 01 Aug 2010

อย่างแจ่มเลยแต่ล่ะรูป :act_right: ขอบคุณครับ :cat_dance:

taromax's Photo taromax 01 Aug 2010

น่ารักจริงๆด้วย แล้วอะไรดลใจเราให้ไมาไปนะ :sorry3: ขอบคุณครับ

vaio's Photo vaio 01 Aug 2010

น้อง Ant น่ารักมากมาย :cat_dance:

Me_Va's Photo Me_Va 01 Aug 2010

งวดนี้ผมให้ c9000 แพ้ พริตตี้ฮะ :laugh3:

ปล.งานจัดได้ดีมากเลยครับ ร้านก็สวย พิธีกรดี ได้ประสบการณ์เพิ่มเติม ขอบคุณท่าน ป๊อบมากครับที่ชวน :mario:

tonzz's Photo tonzz 01 Aug 2010

อยู่ ตจว ไม่ได้ไปแต่รีววมาอย่างงี้อยากไปทันทีเลย อิอิ ขอบคุณครับ

Ducati999's Photo Ducati999 01 Aug 2010

*o* กล้องดีผมดูดีขึ้น10% ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณพี่ๆที่ดีจีโอ ตาเป็กที่ชวนไป :act_right:

อ้อเพิ่งเคยไปดูทีวีสามมิติ ในโรงสามดี ผมก็ไม่เคยดู มันสวยมากจิงๆ ลึก นูน ลอย กันแบบสุดๆเสียดายช่วงที่โชว์บอลสามดีไม่ได้ดูแว่นไม่พอ >< :o_worry:

แขนตาเป็กกกกกกกกกกกกกกอิจฉาาาาาาาาา :angry3:
Edited by Ducati999, 01 August 2010 - 11:29 AM.

polla's Photo polla 01 Aug 2010

ไม่เห็น Samsung 3D LEDTV C9000 55" เลยครับ...เห็นแต่ Ant... :love: :love: :love:

View Postpolla, on 01 August 2010 - 09:53 AM, said:

ไม่เห็น Samsung 3D LEDTV C9000 55" เลยครับ...เห็นแต่ Ant... :love: :love: :love:

ทีวีผมถ่ายเป็นไฟล์ VDO เดี๋ยววันนี้ จะ up ให้ดูนะฮะ แบบว่าไฟล์ VDO Presentation มันยาวนิดหนึ่ง อาจต้องแบ่งเป็นตอนๆ ฮะ ^^

RONAN321's Photo RONAN321 01 Aug 2010

โอ้ว!! ฝีมือการถ่ายาพลำ้เลิศยิ่งนัก...

ผมว่าพี่หันมาถ่ายแนวPortrait น่าจะรุ่งนะคับ^^

งานเมื่อวาน ทางร้านเค้าเพิ่งเคยจัดครั้งแรก...

ติดขัด-ผิดพลาดประการใด ต้องขออัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ

แต่เห็นสมาชิกเราไปร่วมงานแล้วปลื้มใจ+ ูมิใจ ในDGOจิงๆ

ไปกันตั้งแต่งานเริ่มอยู่กันจนจบงาน(อาจเป็นเพราะน้องแอ๊นท์)

โอกาสหน้าคงมีโอกาสได้รวมตัวกันใหม่^^

+++ขอบคุณพี่เคี้ยวที่ถ่ายรูปสวยๆ

มาให้พวกเราชมกันคับ...

Jin's Photo Jin 01 Aug 2010

เอ่อ มันงานเปิดตัวมือถือหรืองานเปิดตัว... คับ

ปล. พี่ป๊อบไปมะได้ขออัยก๊าบ

asdc's Photo asdc 01 Aug 2010

ૡ(ૡʴ)
Դͧҡش
ѧࡵᢹ

RONAN321's Photo RONAN321 01 Aug 2010

View PostJin, on 01 August 2010 - 11:15 AM, said:

ѹҹԴͶͧҹԴ... Ѻ

. ͺ¡Һ

... ´᷹ :nothing:

pokojung's Photo pokojung 01 Aug 2010

เอาอีกๆ ๆ ๆ

น้อง Ant น่ารักที่ซู๊ดเลย :love2:

View PostPrivate Ryan, on 01 August 2010 - 02:45 PM, said:

บางท่านไม่ได้ถ่ายคู่ อาศัยมองอย่างเดียว :cut:

หนุ่มjacketดำ : "อ่าว ลุงหนุ่มถ่ายไม ไปล่ะ" :o_lol:

เค้ากลัวเสียประวัติอ่ะลุงหนุ่ม...หรือเสียไปแล้วหว่า -_-"

peXXeq's Photo peXXeq 01 Aug 2010

ขอลงรูปบ้าง
บรรยากาศงานเปิดตัว C9000

ดูความบางของมัน เพียง 9.7 มิลลิเมตร พระเจ้า ยังไม่ถึง 1 เซ็นติเมตรเลย

ดูรีโมท ทัชสกรีน สุดล้ำ สามารถับาพหน้าจอ เวลาไปทำธุระที่อื่นๆ ได้

แถมด้วยรูป น้อง ANTT ผู้น่ารัก (จริงๆ นะเออ)

เบื้องหลังการถ่ายทำ าพข้างบน

ตาเป๊ก..เอากล้องมาด้วยเหรอ!!!

ทำไมพูดถึงกันแต่น้องAntt กันล่ะคับเค้าให้ไปดู C9000 ชิมิ

Zeon's Photo Zeon 01 Aug 2010

View PostDucati999, on 01 August 2010 - 09:48 AM, said:

*o* กล้องดีผมดูดีขึ้น10% ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณพี่ๆที่ดีจีโอ ตาเป็กที่ชวนไป :act_right:

อ้อเพิ่งเคยไปดูทีวีสามมิติ ในโรงสามดี ผมก็ไม่เคยดู มันสวยมากจิงๆ ลึก นูน ลอย กันแบบสุดๆเสียดายช่วงที่โชว์บอลสามดีไม่ได้ดูแว่นไม่พอ >< :o_worry:

แขนตาเป็กกกกกกกกกกกกกกอิจฉาาาาาาาาา :angry3:

เข้าใจแล้วว่าทำไม ตาพี่ซี บ่นถึงน้อง ant นักหนา รอบหน้าไปชวนเค้าไปด้วยนะเฟ้ย :angry:

Zard's Photo Zard 01 Aug 2010

ขอบคุณสำหรับรูปครับคุณเคี้ยว ถ่ายได้แจ่มจริงๆ :love2: