`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ใครมีจอยโยก มาร่วมโชว์หน่อยครับ (มีโต๊ะมาโ...

pee po's Photo pee po 12 Jan 2012

View Postคนที่บังเอิญผ่านมา, on 10 January 2012 - 08:51 PM, said:

งามมากครับ สมัยนั้นผมเล่นจอยมืออย่างเดียวเลย

ขอบคุณครับ

สักพัก(นานหน่อย) ว่าจะมีทำอีกอัน แบบใหม่อยู่

gaghardcore's Photo gaghardcore 16 Jan 2012

โมอาร์ต tekken 6HRAP3 ครับ ลองทำครั้งแรก ตัดตามขอบยังไม่เนียนเลย T T

ความจริงอยากได้ภาพสตีฟมากกว่า แต่หาสวยๆเข้ากับจอยไม่ค่อยได้เลยมาจบที่ภาพนี้เนี่ยแหล่ะครับ

ไว้เดี๋ยวว่างๆค่อยนั่งหาภาพใหม่ใส่

morigan's Photo morigan 18 Feb 2012

ถามนิดนึงว่าเก้าอีกเล่นเกมส์ตู้ของไทยประมาณกี่ CM เพราะดูเหมือนตู้ไทย มันสูงกว่าตู้ ​Sega

เก้าอี้ที่บ้านแบบมาตราฐานดูเตี้ยไปเลย

pee po's Photo pee po 18 Feb 2012

ไม่รู้เหมือนกัน แต่จริงๆ น่าจะไปวัดตัวจริงเลยดีกว่าครับ

morigan's Photo morigan 22 Feb 2012

ของเล่นเก่าแต่ upgrade ใหม่
ลองเปลี่ยนปุ่มเล่นๆสนุกดีครับ

First Try - XBox 360's Photo First Try - XBox 360 28 Oct 2015

เพิ่งได้มาครับ ของ PS2 ชอบปุ่มคลาสสิก แบบ Neo Geo

pee po's Photo pee po 03 Dec 2015

View PostFirst Try - XBox 360, on 28 October 2015 - 11:27 AM, said:

เพิ่งได้มาครับ ของ PS2 ชอบปุ่มคลาสสิก แบบ Neo Geo

เยี่ยมครับ

มีคนอัพเดตด้วย นึกว่าถูกลืมไปแล้ว