`
←  DGO ANIMANIA CLUB - ͹ ٹ㨤س
Logo
»

͹ ҡٹͧ˹ ѡ...

PRIX's Photo PRIX 14 Jun 2010

ทัลลูต only baa60776.gif

LoveKaRaoKe's Photo LoveKaRaoKe 14 Jun 2010

ไข่กวน กับ ครอบครัวตัวฮอ ของTOS ครับ

หามานานละขนาดไม่เกี่ยงราคาละนะยังหาไม่ได้เลย

ngern's Photo ngern 15 Jun 2010

QUOTE(LoveKaRaoKe @ Jun 14 2010, 11:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไข่กวน กับ ครอบครัวตัวฮอ ของTOS ครับ

หามานานละขนาดไม่เกี่ยงราคาละนะยังหาไม่ได้เลย

ให้ราคาขนาดไหนเหรอครับที่ว่าหาไม่ได้

LoveKaRaoKe's Photo LoveKaRaoKe 15 Jun 2010

QUOTE(ngern @ Jun 15 2010, 12:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ให้ราคาขนาดไหนเหรอครับที่ว่าหาไม่ได้

ผมบอกมาแบบครบชุดสาพโอเคขายเท่าไหร่เสนอมาเลย

ยังไม่มีใครเอามาขายเลยอะครับ

Daz's Photo Daz 15 Jun 2010

อยากได้ก้าวแรก แต่มันจะร้อยเล่มแล้ว ตามม่ายหวายยย
อีกเรื่องคือเคนชิโร่

㨴's Photo 15 Jun 2010

QUOTE(LoveKaRaoKe @ Jun 14 2010, 11:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ต้องลองเสนอราคาที่อยากซื้อมาแบบจะจะเลยครับ อยากซื้อชุดละเท่าไหร่ เดี่ยวนี้มีนักล่าหาหนังสือกันเยอะครับ
ายใต้ราคาดี ย่อมมีผู้กล้าขันอาสา อิ อิ yoyo_61.gif
(ไม่ใช่ผมนะ ผมมีแย้ว)

Piggyealker's Photo Piggyealker 15 Jun 2010

ลักกี้แมนมีแล้วไม่อยากได้ อิอิ

อยากได้ Orange Road ทัลลูตเหมือนกัน ทัลลูต เคยซื้อมาครบแต่กระจัดกระจายหายไปบ้าง

LoveKaRaoKe's Photo LoveKaRaoKe 15 Jun 2010

QUOTE(น้าใจดี @ Jun 15 2010, 04:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องลองเสนอราคาที่อยากซื้อมาแบบจะจะเลยครับ อยากซื้อชุดละเท่าไหร่ เดี่ยวนี้มีนักล่าหาหนังสือกันเยอะครับ
ายใต้ราคาดี ย่อมมีผู้กล้าขันอาสา อิ อิ yoyo_61.gif
(ไม่ใช่ผมนะ ผมมีแย้ว)

มีไข่กวนครบเลยเหรอครับ

ตกลงมันมีกี่เล่มเหรอครับผมไม่แน่ใจนะครับ

yapramard's Photo yapramard 16 Jun 2010

สำหรับผม
"พี่ครับอย่างร้องไห้"
กับ "เทพบุตรหลุดโลก" ฉบับจบจริง ๆ ไม่ใช่จบดื้อ ๆ แบบที่พิมพ์ใหม่

sykcop's Photo sykcop 04 Jul 2010

พี่ครับอย่าร้องให้ นี่ ผมมีเก็บไว้ 2 เล่มเลยครับ 07baa27a.gif

ส่วนเรื่องไข่กวนนี่รู้สึก 11 เล่มจบนะครับ

เรื่อง เทพบุตรหลุดโลก ต้องซื้อเล่มใหญ่ของ อนิเมท+เล่มพิมพ์ใหม่ ที่เล่มใหญ่หน่อย (50 บาท) ถึงจะสมบูรณ์ครับ

ส่วนเรื่องที่อยากได้มากสุดตอนนี้คงเป็น แคนดี้ๆ ครับ หายาก + แพงมหากาฬ

㨴's Photo 08 Jul 2010

QUOTE(sykcop @ Jul 4 2010, 01:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่ครับอย่าร้องให้ นี่ ผมมีเก็บไว้ 2 เล่มเลยครับ 07baa27a.gif

ส่วนเรื่องไข่กวนนี่รู้สึก 11 เล่มจบนะครับ

เรื่อง เทพบุตรหลุดโลก ต้องซื้อเล่มใหญ่ของ อนิเมท+เล่มพิมพ์ใหม่ ที่เล่มใหญ่หน่อย (50 บาท) ถึงจะสมบูรณ์ครับ

ส่วนเรื่องที่อยากได้มากสุดตอนนี้คงเป็น แคนดี้ๆ ครับ หายาก + แพงมหากาฬ

พี่ครับอย่าร้องให้ นี่แบ่งผมสักเล่มจิครับ อยากด้ายยยยย
แคนดี้ผมเจอคนขาย ปกแข็ง 5 เล่มของVBK จะขายผม 3500 แพงโคด ๆ