`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ҡ Ѻ

zizus's Photo zizus 24 May 2010

เออ อยากได้ Reward point ได้ที่ละมาก ๆ นี่ต้องเล่นแบบ ไหน หรอครับ

ไม่รุ้จะมีคนเข้ามาตอบหรือป่าว.....

--- เกมส์นี้ ยังไม่ตายไปไหน ไช่ไหม ครับ ........

moopikung's Photo moopikung 26 May 2010

+1 อยากรู้เหมือนกัน... ผมก็เล่นอยู่คับ

ridridridrid's Photo ridridridrid 01 Jun 2010

ผมก็พึ่งจะได้เล่น

กำลังจะจบแระ

ridridridrid's Photo ridridridrid 03 Jun 2010

สงสัย บอร์ด MGS คนเค้าเลิกเล่นกันไปแนะ

><