`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ที่ Winning X มัน edit ไม่ได้ก็เพราะ...

Tommi's Photo Tommi 28 Dec 2006

เพื่อรักษาความสมดุลในการเล่น Online ทำให้ไม่สามารถ edit อะไรได้เลยรึเปล่าครับ

อันนี้ผมเดาเอาเองครับ ไม่รู้ว่าเกี่ยวปล่าว

Arashikung's Photo Arashikung 28 Dec 2006

รู้สึกว่าพอ Edit แล้วเราจะสามารถใช้เป็นภาษาอังกฤษได้นะครับ แต่พอไปเล่น Live แล้วมันจะกลับเป็นภาษาญี่ปุ่นเหมือนเดิม

Genocide's Photo Genocide 29 Dec 2006

ไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ เพราะเวลาออนไลน์ค่าทุกอย่างจะกลับมาเหมือนเดิมหมด อีกอย่างนึง ภาคนีeditได้นะครับ แต่แค่นิดๆหน่อยๆ เช่นพวกค่าพลัง แต่จะแก้ไขพวกหน้าตาหรือรองเท้าเหมือนของps2ไม่ได้ครับ :explain

Tommi's Photo Tommi 29 Dec 2006

อ่อ ครับ พอดียังไม่เคยลอง online เลย (Gold หมดไปแล้ว + ไม่ว่าง) ขอฝึกฝีมืออีกนิดแล้วเจอกันนะครับ