`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 1 ครับ ส่งความสุขก...

xbox man's Photo xbox man 28 Dec 2006

อยากให้ทั้งสองคนเลย..เอางี้โยนหัวก้อยผลปรากฦว่า...
โหวตให้คุณ SOMYOS ครับ Happy New Meer ด้วยเด้อ :goodluck

Magic_Eye's Photo Magic_Eye 28 Dec 2006

ขออวยพรให้คุณ ISO Gamer ครับบบบ

Me_Va's Photo Me_Va 28 Dec 2006

ให้คุณ iso gamer ครับ สังคมแห่งการแบ่งปัน อิอิ

nhokenok's Photo nhokenok 28 Dec 2006

ขอให้คุณ ISO gamer มีความสุขและสมหวังในการเล่นเกม xbox เครื่องใหม่นะครับ ตลอดปี 2550 และ ตลอดไป ไม่มีแดงอีกเลย :explain

เม่น's Photo เม่น 28 Dec 2006

ให้คุณ ISO GAMER ครับ

และสวัสดีปีใหม่ 2550 ครับ ขอให้มีความสุข

ประทับใจว่าขนาดผมเพิ่งมาเล่นที่บอร์ดนี้ไม่นาน ขอ invite ที่ต้มยำกุ้งไป

คุณ ISO GAMER ก็ invite ให้ทันที ทำให้ผมมีเกมเล่นหลายเกมในตอนนี้

ขอบคุณครับ

:kanoiyom

DMC's Photo DMC 28 Dec 2006

โหวดให้คุณ Somyos ครับ
ดูพี่แกหื่นดีครับ
ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆๆๆ ครับ

Guest_meowmeow_* 28 Dec 2006

View Postbeamnintendo, on Dec 28 2006, 09:38 AM, said:

รูปในลายเซ็นคุณสมยศ น้องเขย่าจอรึเปล่า :eiei
ขอให้ท่านที่มีไฟแดง กันอยู่ๆ ขอให้หายนะคร้าบ
ส่วนท่านที่ไม่มีก็อย่าให้มีไฟแดง เลย
Happy New Year 2007

jekhai's Photo jekhai 28 Dec 2006

ขอให้ทุกคนมีความสุขหล่ะกันน่ะคับ เพราะผมเปนเด็กใหม่ไม่รู้จักใครเลย
คิดสิ่งใดสมปรารถนา
งั้นผมของดออกเสียงน่ะคับ ขอโทษด้วยคับ :numairu:

คนจริงเขย่าจอ's Photo คนจริงเขย่าจอ 29 Dec 2006

ไม่ใช่ค่ะในลายเซ็นของคุณสมยศไม่ใช่หนูค่ะ

ให้คุณสมยศอีก1เสียงค่ะ ให้ในความพยายามของคุณสมยศค่ะ สุดยอดมากๆเลยค่ะพี่

WednesdayBoy's Photo WednesdayBoy 29 Dec 2006

เอาคุณ Somyos ไปอีกเสียงละกันนะครับ....Hot เหลือเกิน........อย่าลืมไปฝึกชกมวยมาด้วยหละ :angry

Happy New Year นะครับทุกท่าน :kanoiyom

Dinga's Photo Dinga 29 Dec 2006

เลือกไม่ถูก ผมเลยโยนเหรียญหัวก้อย หัว= พี่สมยศ ก้อย = พี่ ISO
สรุป ออกหัว ครับ
งั้นขอให้พี่สมยศมีความสุขตลอดปีใหม่ และได้เจ้า 360 ตัวใหม่ เป็นของขวัญปีใหม่แล้วกันนะครับ :kanoiyom

MoMz's Photo MoMz 29 Dec 2006

ขออวยพรให้คนที่เคยชวนผมไปซิ่งรถแข่ง ใน TD + เห็นสภาพเครื่องพี่แล้ววววววว บอกดั้ยคำเดียวพี่แกช่างพยายามเหลือเกิน :555 Happy new year คร้าบ คุณ สมยศ

ปล1. happy new year คุณ ISO gamer ผู้ใจดีด้วยคร้าบ :explain
ปล2. Happy New Year ทุกๆคน ณ บอร์ด DGO ด้วยค้าบ

ขอให้มีความสุขกันมั่กๆ

diablo360's Photo diablo360 29 Dec 2006

:aha: :aha: โหวตให้คุณ somyos ครับ

xx GiMiNi xx's Photo xx GiMiNi xx 29 Dec 2006

:shame2 ปีใหม่นี้ก็ขอให้คุณ somyos มีความสุขในทุกๆด้านครับ ไม่เจ็บไม่จน ให้ได้เครื่องใหม่เด้อจะได้มาเล่นกัน :goodluck :bye

pondpai's Photo pondpai 30 Dec 2006

โหวตให้คุณ ISO Gamer ละกันครับ เพิ่งรู้ว่าเครื่องคุณ ISO Gamer ขึ้นไฟแดง T_T

มีความสุขปีใหม่กันถ้วนหน้านะครับผม เฮงๆรวยๆครับ

ขอบคุณสำหรับเกมส์ที่คลับด้วยครับ ^_^

phot1976's Photo phot1976 30 Dec 2006

โหวตให้คุณ ISO_Gamer โดยไม่ลังเลคร้าบ เพราะเป็นคนที่ช่วย invite ผมไปที่มาม่าต้มยำ :kanoiyom :kanoiyom

Zard's Photo Zard 30 Dec 2006

ตามกฏที่คุณเต่าตั้งไว้ อยากจะได้ผู้โหวต 4 คน เพื่อมาตัดสินเกม wii sport boxing กันครับ
ตอนนี้เห็นโหวตกันหลักๆ แค่ 2 คนเอง ลองอวยพรให้คนอื่นที่ไฟแดงไปด้วยก็ดีนะครับ
สำหรับคนที่ยังไม่ได้โหวตครับ

silver's Photo silver 30 Dec 2006

โหวตให้คุณ ISO_Gamer ถ้าไม่มีท่านนี้คงไม่รู้จะตามดูดเกมส์360ได้ที่ไหน ขอบคุณมากครับ สุขสันต์ปีใหม่ครับ
Edited by silver, 30 December 2006 - 09:37 AM.

beginner game's Photo beginner game 30 Dec 2006

มาโหวตให้คุณ ISO GAMER ครับอีกเสียง

ruicosta's Photo ruicosta 30 Dec 2006

ว่าจะโหวตตายศแต่ไหงคนโหวตเยอะจังหว่า หมั่นใส้แฮะ :um