`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ขอเปิดกระทู้ กิจกรรมที่ 1 ครับ ส่งความสุขก...

Romeo's Photo Romeo 28 Dec 2006

เลือกไม่ถูกเลยวู๊ย แต่เห็นใจท่านนึงที่พึ่งซื้อมาแล้วเกิดไฟแดง แล้วเอาไปให้ที่ร้านแล้วมีปัญหากันอะครับ ผมไม่ได้ติดตามข่าวเลยว่าสรุปว่าอย่างไร เอาเป็นว่าให้คุณSomyosแล้วกันเห็นหลายท่านบอกว่าneedมาก 555
ขอให้คุณSomyos ตั้งแต่วันนี้ไปตลอดทุกๆปี อย่าจน อย่าเจ็บ เจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตขอให้สิ่งที่ท่านทำความดีไว้ ส่งผลตอบแทนทวีคูณ+ล้านๆเท่า(รวมถึงทุกๆท่านด้วยนะครับ)นะครับ

สุชาติ's Photo สุชาติ 28 Dec 2006

ที่คุณ Romeo พูดถึงน่าจะเป็น คุณ Boot มั้ง
เพราะจำได้ว่า คุณ Boot มีปัญหา เพราะว่า ซื้อเครื่องแล้วมีปัญหา ในวันที่ สิบกว่าๆ เกินประกัน 7 วันของที่ร้าน
ตอนนั้น เพื่อนๆ เห็นใจกันมาก
งั้นผม อวยพรปีใหม่ให้คุณ Boot แล้วกัน ขอให้ปีใหม่นี้ คุณ boot มีความสุข คิดสิ่งใด สมปรารถนา และปีใหม่ ได้เครื่องใหม่ ไฟไม่แดง อีกนะครับ
:bye
Edited by สุชาติ, 28 December 2006 - 10:00 AM.

ohnut7's Photo ohnut7 28 Dec 2006

ให้คุณ ISO_Gamer ละกันครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ คิดอะไรก็สมปรารถนาทุกอย่างครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจที่เอามาให้เพื่อนๆ ในมาม่าครับผม

koch's Photo koch 28 Dec 2006

โหวตให้ คุณSomyos คร้าบ
ขอให้ได้เมียเป็นตัวเป็นตนซะทีคร้าบ
แต่ที่โหวตให้เพราะตอนโน้น เมื่อ5 เดือนก่อนตอนซื้อเครื่องผมมาแล้วต่อไลพ์ได้วันแรก
ก็มีคุณสมยอส นี่แหละ แอทแฟรนด์มาคนแรกเลย
แต่จนป่านนี้ก็ยังไม่เคยเจอกันในเกมใดๆซักกาคร้งเดียว
Edited by koch, 28 December 2006 - 10:18 AM.

Pepo's Photo Pepo 28 Dec 2006

ให้คุณ ISO_Gamer ละกันครับ ในฐานะที่เคย ให้ ผมมาก่อน :kanoiyom

[DM]'s Photo [DM] 28 Dec 2006

โหวดให้คุณ ISO_Gamer ครับ
Happy Holidays

F2A's Photo F2A 28 Dec 2006

โหวตให้พี่สมยศครับ
ขอให้ได้เครื่องใหม่สุขสมหวังไร้ไฟแดง โอ้มเพี้ยง :numairu:
ปล. อย่าลืมมาเก็บค่าคุ้มครองนะครับ :um

mangsab's Photo mangsab 28 Dec 2006

โหวตให้พี่สมยศนะครับ

แต่ขอบอกว่าโหวตเพราะลายเซ็นต์เลยนะ

beamnintendo's Photo beamnintendo 28 Dec 2006

ไม่แน่นะ คุณสมยศอาจรักเครื่องเดิมก็ได้ (ความผูกพัน) :aha:

tk_65's Photo tk_65 28 Dec 2006

ขอให้คุณsomyosละกัน ให้มีเครื่องใหม่เล่นสมใจตอนปีใหม่นี้ :bye

Ultra Taro's Photo Ultra Taro 28 Dec 2006

เพิ่มให้พั่แกอีกหนึ่งเสียง สมยศ

teeapple's Photo teeapple 28 Dec 2006

ให้คุณ ISO_Gamer ด้วยคนครับ ตอบแทนความมีน้ำใจ ที่เคยให้ ID ในรสแซบ

karasu's Photo karasu 28 Dec 2006

ผมให้คุณ ISO_Gamer แล้วกันนะครับ น่าจะลุ้นมาแย่งชิงกะคุณสมยศได้ อิอิอิ

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 28 Dec 2006

Vote ให้คุณ สมยศครับ พี่แกมาแรงจริง
ขอให้หายจากโรคตาแดงน่ะครับ ปีใหม่ขอให้เจอน้อง เขย่าจอน่ะครับ แต่อย่าลืม เมยืจัง ล่ะพี่

ปล.ทำคะแนนโวตหน่อยซิอยากรู้ 55

THX's Photo THX 28 Dec 2006

ผมเองก็ไม่รู้จักใครเป็นพิเศษตั้งแต่รู้จักบอร์ดนี้มาก็เคยคุยเป็นเรื่องราว
แค่ไม่กี่คนแต่ถึงยังไงเรื่องไฟแดงก็เป็นเรื่องที่คาดเดาอะไรไม่ได้มันเกิด
จากหลายสาเหตุและหลายคนที่อาจจะเป็นแต่ถึงยังไงในการเล่นเกมส์
ของเครื่อง360มันย่อมมีปัญหาเกิดขึ้นอยู่แล้วยังไงทุกคนก็ต้องเจอหมด
เพราะของใช้ย่อมมีเสื่อมไปตามสภาพแต่ถึงกระนั้นในปีใหม่ก็ต้องเป็นเรื่อง
ที่ดีที่มีความสุขผมไม่อยากแบ่งความสุขให้ใครคนใดคนนึงแต่ผม
ขอโหวตให้ทุกคนที่มีชื่อเลยที่มีปัญหาไฟแดง เพราะคนที่มีปัญหา
เขาก็มีปัญหาเหมือนกันทั้งนั้น และขอให้มีความสุขในวันปีใหม่ขอ
ให้เครื่องหายแดงเร็วๆด้วย

ayanami's Photo ayanami 28 Dec 2006

โหวตด้วยคน ไม่รู้จักกันมาก่อน แต่เห็นชอบ Post ภาพพักสายตาให้บ่อยๆ วันหลังก็แจกเบอร์สาวเลยดีกว่า

โหวตให้คุณ Somyos ละกันครับ

ปีใหม่ปีนี้ก็ขอให้คุณ Somyos มีความสุข ความเจริญ นะครับ
Edited by ayanami, 28 December 2006 - 12:03 PM.

nnnn's Photo nnnn 28 Dec 2006

ให้พี่สมยศอีกเสียง จะได้มาต่อยมวยกะผม

auiddd's Photo auiddd 28 Dec 2006

ผมโหวตให้คุณ ISOGAMER ครับเคยมีพระคุณกับผมสวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ ขอให้ปีใหม่นี้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงกันทุกท่านนะครับ ปลอดไฟแดงกันทั่วหน้า :kanoiyom

SiR's Photo SiR 28 Dec 2006

ขอโหวตให้คุณ somyos ฮะ :love

bank522's Photo bank522 28 Dec 2006

:bye ขอโหวตให้คุณ ISO _Gamer แล้วกันครับ..

และปีใหม่นี้..ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ..คิดอะไรขอให้ได้ดั่งสมใจปรารถนา.... :kanoiyom