`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ͤйǡѺ Ninja gaiden 2 դѺ

No.7's Photo No.7 18 May 2010

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับกมส์ Ninja gaiden 2 ทีครับ พอดีเพิ่งเริ่มเล่น เกมส์มันยากจริงๆ - - อยากทราบว่าการอัพเกรดอาวุธนี่เราควรเน้นไปที่ชิ้นเดียวให้เต้มmaxก่อนเลยรึป่าวครับ เมื่อวานนั่งเล่นไป2-3 ชม เพิ่งถึงมิสชั่น 2 เองยากจริงๆ เดวิลเมครายระดับฮาดยังไม่ได้เสี้ยวมันเลยผมว่า
อยากให้แนะนำว่าควรเน้นอัพอาวุธไปที่ชิ้นไหนเปนหลักครับ

zineryl's Photo zineryl 18 May 2010

อาวุธแล้วแต่ถนัดครับ เพราะยังไงจนจบก้เก็บ orb ได้เยอะพอสำหรับอัพได้ทุกชิ้นเต้มอยุ่แล้วถ้าไม่เอาไปวื้ออย่างอื่นหมด รวม หีบ orb พิเศษ 3 หีบ อะไรใช้ไม่ถนัดก้ไม่ต้องไปอัพ ดาบใช้ตลอดก้ควรอัพให้เต็มอย่างอื่นแค่ level 2 ก้เหลือเฟื่อแล้ว

No.7's Photo No.7 18 May 2010

ขอบคุณครับ

virusman ®'s Photo virusman ® 13 Jun 2010

ดาบครับควรอัพ level 3 ไปเลย พออัพเป็น 3 แล้วเด๊่ยวมันก็จะง่ายขึ้นเองครับ

tkv9999's Photo tkv9999 22 Apr 2012

§ҹǤѺ蹨 Mode ش (ѧҡԺҹҹҡ蹵ͨҡ save ҷ chepter 13) شᴧ Ǫشš 䧤Ѻ ظǨ nippo Ѻ