`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ªPSN Super Street Fighter4...

peetarat's Photo peetarat 05 Jul 2010

Dark_AnakiN_TH

อยากแลกหมัดด้วยครับ โดนคนเก่งยำเยอะๆ เยอะได้เผ็ดร้อน b6b25dc6.gif

oakzter's Photo oakzter 07 Jul 2010

HK:Oakzterii
TH:OakzterDGO
ADDเลยครับ
ส่วนใหญ่ออนHKมากกว่า

เล่นแต่E.Honda,Guile,M.Bisonซะส่วนใหญ่
ไม่ถนัดพวกโชริวเค็นๆอ่ะ

ปล.ฝีมืออ่อนด๋อยกำลังหาจอยโยกมาลองครับ
Edited by oakzter, 09 July 2010 - 07:24 PM.

peetarat's Photo peetarat 08 Jul 2010

Add เลยครับ ผม PSN Thai อ่ะครับ ของประเทศอื่น ไม่ได้ใช้อ่ะ เอาไว้โหลดอย่างเดียว

jazzgame's Photo jazzgame 11 Jul 2010

ID - ssfvi
อันใหม่ครับ
แอดผมด้วยนะคราบ
อยากเล่นกะเพื่อนแยะๆ

djtank's Photo djtank 13 Jul 2010

PSN: Djtanky

online มือใหม่ครับ

BookZ's Photo BookZ 20 Jul 2010

xBookZx มือใหม่คร้าบ

แอ้ดผมด้วยน้าาา

Zeekky's Photo Zeekky 28 Jul 2010

Psn : TemmySugoi

มือใหม่สุดๆ ครับ add ยังไงง่ะ -_-''

ppao's Photo ppao 28 Jul 2010

ppao-th PSNไทย ขอรับ
pair17 PSNjp ออนอยู่เรื่อยๆ ขอรับ

oom's Photo oom 01 Aug 2010

oomBlueLion ครับ
อยากได้กระสอบทราบก็ Add เลยครับ ^^
ช่วยสงเคราะห์หน่อยครับ

nonp's Photo nonp 01 Aug 2010

ผมเพิ่งซื้อแผ่นครับ

อ่อนมาก เล่นเป็นแต่ริว เคน โกคิ ครับ

nonthawat23 (PSN-Thai)
Edited by nonp, 01 August 2010 - 10:28 PM.

Zeekky's Photo Zeekky 02 Aug 2010

หาคนระดับธรรมดาเล่นด้วยครับ เป็นกระสอบทรายเลยช่วงนี้

ชื่อไม่ขึ้นหน้าแรก แอดมาทีนะครับ วันนี้ทำสถิติแพ้รวด 20 ตา :cry:

Psn : TemmySugoi ครับ

benz_x's Photo benz_x 12 Aug 2010

มือใหม่ใครอยากฝึกฝนฝีมือ add ผมมาเลยครับ ผมเล่นไม่เก่งแต่ใจรัก 555

oakzter's Photo oakzter 15 Aug 2010

View PostZeekky, on 02 August 2010 - 02:07 AM, said:

หาคนระดับธรรมดาเล่นด้วยครับ เป็นกระสอบทรายเลยช่วงนี้

ชื่อไม่ขึ้นหน้าแรก แอดมาทีนะครับ วันนี้ทำสถิติแพ้รวด 20 ตา :cry:

Psn : TemmySugoi ครับ

งั้นกลับมายำผมต่อสิครับพักนี้ไม่เ็ห็นออนเลย

Zeekky's Photo Zeekky 15 Aug 2010

ุถ้าเจอผมออนเรียกผมได้เลยครับ ปกติเล่นตอนเย็น ไม่ก็ดึกหน่อยเกือบทุกวัน นอกจากแม่กับแฟนพี่มาดูละคร :cat_yes:

oakzter's Photo oakzter 16 Aug 2010

View PostZeekky, on 15 August 2010 - 11:13 AM, said:

ุถ้าเจอผมออนเรียกผมได้เลยครับ ปกติเล่นตอนเย็น ไม่ก็ดึกหน่อยเกือบทุกวัน นอกจากแม่กับแฟนพี่มาดูละคร :cat_yes:

จอยโยกใช้ยากจังแพ้กระจายเลยฮะ
ขนาดกลับมาจอยธรรมดายังเน่าเลย T.T

Zeekky's Photo Zeekky 16 Aug 2010

หาโต๊ะที่ขนาดพอดีๆ มาวางจอยโยกจะเล่นง่ายขึ้นครับ

ผมเอาโต๊ะอ่านหนังสือตัวเล็กๆมาวางจอยโยกอยู่

กดไม่ค่อยติดเหมือนกันแต่ดีกว่าวางที่พื้นหน่อยไม่ต้องเงยหน้าเล่น

เล่นจอยธรรมดาไม่ไหว เล่นกับพี่ที่บ้านชมเดียวเจ็บนิ้วข้ามวันเลย :o_cry:

L-JacK's Photo L-JacK 19 Aug 2010

เล่นด้วยคนครับ ฝีมือ อ่อนอย่างมากมาย

PSN: i_TeaTimE_i

ชวนเล่นได้ตลอด เวลานะครับ ถึงจะเล่นเกมส์อื่นอยู่ก็ชวนได้ครับ :punch:

โอยยยยย โดนยำ เล๊ะเป็นโจ๊ก 7 ยก ชนะ 1 ยก
คุณ benz_x จะโหดไปไหนครับ เล่นรอบหน้าขออนุญาต เปิดไมค์นะ ต้องใช้จิตวิทยา ก่อกวนหน่อย
:cut:
Edited by L-JacK, 23 August 2010 - 09:32 AM.

benz_x's Photo benz_x 27 Aug 2010

View PostL-JacK, on 19 August 2010 - 04:58 PM, said:

เล่นด้วยคนครับ ฝีมือ อ่อนอย่างมากมาย

PSN: i_TeaTimE_i

ชวนเล่นได้ตลอด เวลานะครับ ถึงจะเล่นเกมส์อื่นอยู่ก็ชวนได้ครับ :punch:

โอยยยยย โดนยำ เล๊ะเป็นโจ๊ก 7 ยก ชนะ 1 ยก
คุณ benz_x จะโหดไปไหนครับ เล่นรอบหน้าขออนุญาต เปิดไมค์นะ ต้องใช้จิตวิทยา ก่อกวนหน่อย
:cut:

ไม่โหดหรอกครับ แค่ยังไม่รู้ทางกันเท่านั้นเองงะ พวกโหดๆจริงละก็ ขนาดผมยังไม่ได้เกิดเลยอะ :o_dead:

ppao's Photo ppao 27 Aug 2010

pair17

ออนคืนนี้ทั้งคืนขอรับ

ballnakub's Photo ballnakub 30 Aug 2010

DudeBallGamer ไม่เก่งครับ

ชื่อ บอล ครับ เรียกได้เลย