`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ทำไมเวลาเน็ตของฝั่งนู้นหลุดพอเรากดออก กลาย...

ayanami's Photo ayanami 24 Dec 2006

คือผมก็ไม่รู้ว่าใครหลุดกันแน่ละ แต่มันตามผมอยู่ 1-0 พอมันกด start เปลี่ยนแผน ผมก็รอเวลาหมด ผมก็คอย ประมาณ 5 นาที แม่งมันกลับมาสักที จนผมเป็นฝ่ายกดออก Dash Board เพราะกดอะไรก็ไม่ได้เลยครับ พอเข้ามาในเกมส์อีกครั้งก็โดนปรับแพ้ 0-3 เป็นยังงี้มา 2 ครั้งแล้ว เสีย Rank ให้มันอีก :angry

:angry

XParm's Photo XParm 24 Dec 2006

ผมก็เป็นครับ แต่ต้องรอจนเกมตัดไปเองเราจะไม่เสียแต้ม..แต่มากกว่า 5 นาทีแน่นอนครับ *-*

jean's Photo jean 24 Dec 2006

ไม่ต้องกดออกมาให้รอเราจะชนะ3-0

ayanami's Photo ayanami 24 Dec 2006

เอาง่ายๆ ใครรอได้นานกว่าก็ชนะไป

maxrio's Photo maxrio 24 Dec 2006

แข่งวินนิ่งนะ ไม่ได้แข่งรอ :angry

jummai's Photo jummai 25 Dec 2006

เพิ่งเจอเหมือนกันคับ รำคาญมากเลย ทั้งที่จะได้เล่นกับคนอื่นต่อ เซง มากๆเลย T_T

therooks's Photo therooks 25 Dec 2006

:angry ทำกันทุกอย่าง
:angry น่าละอายตัวเองบ้าง

kanuman's Photo kanuman 26 Dec 2006

ผมเลิกไปแล้วเนี่ยเซ็งจัด

อยู่ที่400กว่าอยู่ดีๆ ตอนนี้เป็น9พันกว่าซะงั้น ประชดซะเลย

Galith's Photo Galith 30 Dec 2006

เกมแข่งความอดทน