`
←  DGO ANIMANIA CLUB - ͹ ٹ㨤س
Logo
»

ҡе͹ *ʻ*

AYAGO's Photo AYAGO 13 Apr 2010

ขอบคุณครับ

General's Photo General 13 Apr 2010

QUOTE(AYAGO @ Apr 13 2010, 02:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณครับ

ไม่เป็นไรขอรับ lol.gif

benz_x's Photo benz_x 14 Apr 2010

คิดตื่นๆว่า เป็นพ่อนารูโต๊ะ (โอคาเงะรุ่น 4)

Terra's Photo Terra 14 Apr 2010

จากข้อมูลที่อ่านมา

เหนือความคาดหมายของมาดาระ
เหนือกว่าการเป็นกำลังรบ (เพราะคาบูโตะ เรียก นางาโตะ อิทาจิ ซาโซริ คาคุชิ เดอิดาระ มาดาระยังไม่สน)
เป็นความลับของมาดาระ (เพราะคาบูโตะพูดว่า "จะไม่บอกให้ใครรู้ ")

เลยเดาว่า เรียกศพมาดาระออกมา (เพราะโทบิที่ใส่หน้ากากไม่ใช่มาดาระตัวจริง)
และตัวโทบิที่อ้างชื่อมาดาระ เป็น ซาลาแมนเดอร์ ฮันโซ (ไม่รู้ใช่มาจาก ฮัตโตริ ฮันโซ หรือเปล่าถ้าใช่นี่ก้อนินจาที่เก่งสุดแล้วครับ น่าจะยิ่งใหญ่พอจะเป็นบอสได้)
เพราะตอนที่โดนนางาโตะปล่อยพลังแล้วตาย(ไม่มีฉากตายให้เห็นด้วย) ดูเหมือนจะง่ายไปสำหรับนินจาที่เก่งกว่าสามนินจา
แต่เป้นการเดาล้วนๆนะครับ อิ อิ b048a2d2.gif

แต่ เดาทางยากเหมือนกัน เพราะข้อมูลยังน้อยอยู่มาก เพราะตอน เพน 6 วิถี ผู้เขียนเล่นปมไว้ว่าเพนคือใคร สุดท้ายก้อเป็นนางาโตะ แต่ไม่ได้อยู่ในกลุ่ม ตามที่จิไรยะเขียน

ตอนนี้ก้อน่าสงสัยเหมือนกันว่า รู้ว่าเป็นมาดาระแต่ไม่เคยถอดหน้ากาก กับอยู่ในสาพเนตรวงแหวนตลอดเวลา ทุกตอนเลยลองย้อนดู ไม่รู้ใส่คอนแท็คเนตรวงแหวนหรือเปล่า อิ อิ

superager's Photo superager 16 Apr 2010

ผมก็ว่าไม่น่าจะใช่มาดาระตัวจริง

kua's Photo kua 16 Apr 2010

ต้องเรียกโคนันมาสืบครับ

Zeon's Photo Zeon 17 Apr 2010

เดายากครับ ถ้าให้เดาอาจจะเป็น โฮคาเงะ รุ่น 3 ไม่ก็รุ่น 4 อะครับ

หรือว่าจะเป็น มาดาระ ก็มีความเป็นไปได้ครับ

kfkfkkfkfkfkffkfkk's Photo kfkfkkfkfkfkffkfkk 19 Apr 2010

พ่อรุ่น1