`
←  God of war
Logo
»

´¤Ѻҹѡ....

vip_wald's Photo vip_wald 03 Apr 2010

ด่านที่เราต้องกระโดดจากนิ้วของหินยักษ์อะคับ จำชื่อมันไม่ได้ จำได้แค่ว่าตัวที่เราไปฆ่าแฟนมันรึเปล่า?

ที่เราต้องกระโดดจากนิ้วมัน และคอยหลบลมที่มันจะเป่าตลอดด้วยอะคับ

ขอเทคนิคผ่านด่านนี้หน่อยครับ ไม่ไหวแล้ว ตกมาเป็น100ๆรอบแล้วอะคับ yoyo_63.gif

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 03 Apr 2010

ก็ถ้าลอยออกไป ให้หมุนแกนทิศทางให้ทัน

พอมันเป่าก็วิ่งไปวิ่งมา มันจะเป่าตรงที่เรายืนนานที่สุดครับ
ก็ยืนรอ พอมันจะเป่าก็กลิ้งไปที่อื่น

พอมันจะตบมือ ดูเงาอ่ะครับ อย่าไปใต้เงา

เมื่อมันตบมือลงมาแล้วก็ปืนขึ้นนิ้วมันไปครับ

ไม่ยากหรอกครับ สู้ๆนะ

Genexix's Photo Genexix 03 Apr 2010

โครโนส เป็นลูกของ ไกอาครับ มิใช่สามีนะ

vip_wald's Photo vip_wald 03 Apr 2010

ฮ่าๆขอบคุณคับ นึกว่าแฟน อิอิ

ผมปีนขึ้นบนมือมันมาแล้วอะคับ ช่วงกะโดดไปนิ้วต่อไปอะคับ
กะโดดไม่เคยผ่านเลยอะคับ
มีเทคนิคอะไรมั้ยคับ

Kisame's Photo Kisame 03 Apr 2010

มันไม่ใช่อย่างที่ท่านทำครับ พอขึ้นนิ้วไปแล้วสังเกตุที่ตาของ โครโนสครับจะมีแสงที่ตาให้เรา กดชาร์จแสงเหมือนตอนแรกครับ มันก็จะไปต่อได้

blebaa's Photo blebaa 07 Feb 2011

Kisame, on 03 April 2010 - 02:22 PM, said:

ѹҧҹӤѺ ͢鹹ѧࡵطҢͧ ʤѺʧ ʧ͹͹áѺ ѹ仵
¤Ѻ ⴴͧǶ֧ѧࡵصѹͧʧ