`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

Դ ѡҹ...

Post it ...!'s Photo Post it ...! 26 Mar 2010

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 09:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหวต BLV ได้มะอ่ะ
ดูเทพสุดในสามโลกดีอ่ะครับ

ถ้ามีปลากรอบ รบกวนด้วนนะครับ yoyo_33.gif 555

osxbox360's Photo osxbox360 26 Mar 2010

จะDGO ก็ดีครับ เมื่อคืนก็เห็นอยู่บ้าง ...แต่ถ้า THG ก็ THAILAND GHOST มันก็คือรู้ๆ ว่าคือ THAILAND ....แต่
ที่แน่ๆ THG ลงทีไร แพ้ตลอดนะครับ... เพราะเราคุยมากกว่าเล่น ..... ไม่เน้นชนะครับ
Edited by osxbox360, 26 March 2010 - 01:46 PM.

classic's Photo classic 26 Mar 2010

QUOTE(peXXeq @ Mar 26 2010, 01:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เขียนให้ถูกล่ะครับ DGO

อย่าเขียนผิดเป็น DOG ล่ะ yoyo_65.gif

ผมอาจจะให้ชื่อนำหน้า เป็น DOG ก็ได้ เมื่อวานก็มีคนหาว่าผมเป็น DOG ไปแล้ว 555

แต่ DOG นำหน้า ก็ไม่เลวนะ จะได้ทำอะไรบ้าๆ ไล่จิ้มตูดฝรั่งไปทั่วดีนิ 555

เรามาเปลี่ยนชื่อจาก DGO เป็น DOG กันไหม นายพลอ้วน อิอิ

classic's Photo classic 26 Mar 2010

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 09:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหวต BLV ได้มะอ่ะ
ดูเทพสุดในสามโลกดีอ่ะครับ

เอะอะอะไร ก็ลงเบื้องล่างตลอด คุยใน BB ไม่พอ ยังมาปล่อยของที่นี่อีกหรอเนี่ย 555

ว่าแต่ update รูปใหม่ๆ ใน BB หน่อยสิ ตาหมูอ้วน เทพแห่ง BLV

osxbox360's Photo osxbox360 26 Mar 2010

QUOTE(classic @ Mar 26 2010, 01:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอะอะอะไร ก็ลงเบื้องล่างตลอด คุยใน BB ไม่พอ ยังมาปล่อยของที่นี่อีกหรอเนี่ย 555

ว่าแต่ update รูปใหม่ๆ ใน BB หน่อยสิ ตาหมูอ้วน เทพแห่ง BLV

BB นิ คือปืน BB ใช่มั๊ยพี่เคี้ยว....

QUOTE(osxbox360 @ Mar 26 2010, 02:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
BB นิ คือปืน BB ใช่มั๊ยพี่เคี้ยว....

นั่นแน่ โฆษณาร้านป่ะ บอกตรงๆ ไปเลย หาซื้อปืน BB ได้ที่ ยูเนี่ยนมอลล์ จ๊ะ 555

ว่าแต่ขอสักกระบอกสิ เอาที่ยิงแม่นๆ หน่อย เก็บเสียงด้วยยิ่งดี (ของจริงมีป่ะ) เผื่อได้มีโอกาสใช้งาน หุๆ

ผมมีแต่ มือถือ BB เท่านั้นอ่ะ
Edited by classic, 26 March 2010 - 02:05 PM.

xenia's Photo xenia 26 Mar 2010

อยากอัพเดทแต่ยังไม่มีปลาใหม่ๆเลยอ่ะพี่
ช่วงนี้ลาป่วยเยอะแล้ว เดี๋ยวโดนไล่ออก ฮ่าๆ

QUOTE(xenia @ Mar 26 2010, 02:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากอัพเดทแต่ยังไม่มีปลาใหม่ๆเลยอ่ะพี่
ช่วงนี้ลาป่วยเยอะแล้ว เดี๋ยวโดนไล่ออก ฮ่าๆ

ลากิจ ก็ใช้หมดแล้วนี่ เลยต้องอ้างว่า ลาป่วย คนเรา ลาไป บ๊วบๆ อย่างเดียวเลย 555

mennie's Photo mennie 26 Mar 2010

ไม่อยากให้เครียดเกินไปนะ เวลาเล่นกัน ผมเห็นบางทีก็ว่ากันแบบจริงๆจังๆ บางคนหัวเราะก็ไปว่าเค้าว่ามันขำอะไรนักหนาถึงหัวเราะ บอกตรงๆ ว่าผมอยากเล่นห้องที่มันขำๆ แพ้ก็ไม่ซีเรียส มากกว่าครับ

จากใจจริง

jonaddon's Photo jonaddon 26 Mar 2010

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 03:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่อยากให้เครียดเกินไปนะ เวลาเล่นกัน ผมเห็นบางทีก็ว่ากันแบบจริงๆจังๆ บางคนหัวเราะก็ไปว่าเค้าว่ามันขำอะไรนักหนาถึงหัวเราะ บอกตรงๆ ว่าผมอยากเล่นห้องที่มันขำๆ แพ้ก็ไม่ซีเรียส มากกว่าครับ

จากใจจริง

เห็นด้วยล้าน%ครับ
อีกอย่างเป็นเพราะผมชอบซุ่มด้วย
กลัวพาทีมแพ้เหมือนกัน
เพราะซุ่มเนี่ยเก่งแค่ไหนก้อต้องขึ้นอยู่กับ ูมิประเทศ(แผนที่)ที่เราเล่นด้วย
เพราะผมว่าถ้าจะเล่นแบบเอาชนะจริงๆจังๆ วางแผนก่อนเล่นเลยดีไหมครับ
ให้พลซุ่มฯดักตรงไหน และมีปืนกลเบาคอยสกัดการแอบเข้ามาเก็บพลซุ่มอะไรแบบนี้ไปเลยไหมครับ

เพราะไม่งั้นมันก้อกดดันตัวเองอยู่นิดหน่อย กลัวทำพลาด

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 03:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>

จากใจจริง

ลุงเมนนี่ หมายถึงใครอ่ะ ที่เครียด ผมก็เล่นกับคนไทยเยอะเหมือนกัน ก็ไม่ค่อยมีใครเครียดนะ มีแต่ขี้บ่น อย่างไอ้เจ้าต้น อ่ะ หุๆ

mennie's Photo mennie 26 Mar 2010

QUOTE(classic @ Mar 26 2010, 04:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลุงเมนนี่ หมายถึงใครอ่ะ ที่เครียด ผมก็เล่นกับคนไทยเยอะเหมือนกัน ก็ไม่ค่อยมีใครเครียดนะ มีแต่ขี้บ่น อย่างไอ้เจ้าต้น อ่ะ หุๆ

เมื่อสัปดาห์ที่แล้วมั๊งครับ เข้าไปเล่น + จอยปาร์ตี้

เล่นๆอยู่ผมขำฝรั่งเสียงดัง มันไล่ฟันคนไม่โดนแล้วโดนยิงตาย (ใครเคยเล่นกะผมจะรู้ว่าผมหัวเราะดัง)

อยู่ๆก็มีคนพูดขึ้นมา

"ขำอะไรกันนักหนาวะเนี่ย BF มันเป็นเกมตลกคาเฟ่หรือไง"

แต่ผมไม่รู้ใครพูดนะครับ แล้วผมก็ออกเกมเลย ยังไงขอโทษคนอื่นด้วยละกัน ที่ผมออกโดยไม่บอกในวันนั้น (ปกติผมจะบอกถ้าต่อไมค์)
Edited by mennie, 26 March 2010 - 05:01 PM.

XParm's Photo XParm 26 Mar 2010

QUOTE(mennie @ Mar 26 2010, 05:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อสัปดาห์ที่แล้วมั๊งครับ เข้าไปเล่น + จอยปาร์ตี้

เล่นๆอยู่ผมขำฝรั่งเสียงดัง มันไล่ฟันคนไม่โดนแล้วโดนยิงตาย (ใครเคยเล่นกะผมจะรู้ว่าผมหัวเราะดัง)

อยู่ๆก็มีคนพูดขึ้นมา

"ขำอะไรกันนักหนาวะเนี่ย BF มันเป็นเกมตลกคาเฟ่หรือไง"

แต่ผมไม่รู้ใครพูดนะครับ แล้วผมก็ออกเกมเลย ยังไงขอโทษคนอื่นด้วยละกัน ที่ผมออกโดยไม่บอกในวันนั้น (ปกติผมจะบอกถ้าต่อไมค์)

ผมไม่ได้อยู่ในห้องนั้นแฮะ แต่อย่าเครียดเลยครับ บางทีก็อาจมีผิดพลาดกันไปบ้าง คนที่พูดเค้าก็อาจจะคิดว่าคนหัวเราะเป็นเพื่อนเค้าก็ได้ครับ ก็เลยพูดแบบนั้นเข้าไปน่ะ...

คือพูดจริงๆถ้าตาเม่นเข้าใจ คงไม่มีใครอยู่ๆพูดแบบนั้นขึ้นมาได้โดยที่อีกฝ่ายไม่ใช่คนสนิทๆกันหรอกครับ .. เล่น BF ผมก็เห็นมีแซวๆกันออกบ่อย เช่น Ton360 และ BEYOND, ลุงหนุ่ม Vs ohnut7 ประมาณนี้ครับ

xenia's Photo xenia 26 Mar 2010

ผมแซวตาต้น พี่อ้วน ลุงอาร์ท พี่เคี้ยว ตาพีท ตาปาล์ม(ชอบบอกพิกัดไม่แม่นนะคุณอ่ะ) ตาบิ๊ว ตาวีเจ(KIA)
แต่ผมไม่เคยแซวคุณเม่นนะ คิคิ

thaiger's Photo thaiger 26 Mar 2010

QUOTE(saruman @ Mar 26 2010, 08:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนมันส์มากครับพี่อ้วน เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปแจมใหม่ครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ yoyo_33.gif

- ผมก็งงว่าคุณฝีมือดีแบบนี้ หายไปไหนมา คนไทยฮาทุกวันนะครับ อ้อ ปกติเล่นจะจริงจังหน่อย เพราะ มันลุ้นนะครับ แต่ประเทเพื่อนนั่งฮา เราบุกคนเดียว ผมก็ไม่ว่านะ
- เพียงแต่ถ้าบทเข้าแก้คนแก้คน plant ทอง อยู่ใกล้ที่วิ่งเข้าอัดทองได้ อันนี้อย่านั่งนิ่ง ๆ เลยนะครับ เพราะ ชนะแล้วมันูมิใจสุด ๆ เหมือนที่พวกเรารู้สึกกันว่ามาในทีมไทยชนะทุกทีครับ
- อ้อ ตามสถิติผมชนะ 3.27 แล้วนะครับ นั่นหมายถึงถ้าคุณอยากชนะ อยู่กะตาอ้วนทุก 10 ตา จะชนะ 7 ตาจ้า

ลุงเม่นต้องกลับมาให้ผมจิ้มตูดเอา Dog tag ก่อน

คราวที่แล้วผมโดนจิ้มตูดไป ยังไม่ได้เอาคืนเลยนะลุง ลุงก็หายแว๊บไปเลย หุๆ 555

KunJOBz's Photo KunJOBz 26 Mar 2010

DGO อีกเสียง

Post it ...!'s Photo Post it ...! 26 Mar 2010

บางทีการทำสถิติให้ดี มันก็อาจจะเครียดกันบ้างแต่ก็ไม่ทำให้หมดสนุกนะครับ ก็มีขำบ้างซีเรียสบ้างตามสถานะการ
ว่าแต่ตาเขียว เดี๋ยวนี้ไม่ซุ่มแล้วนะครับแก่ถือบาซูก้าวิ่งแล้วตอนนี้

ohnut7's Photo ohnut7 26 Mar 2010

คืนนี้จะกลับไปเล่นทันเปล่าเอ่ย อยากแทงกากหนุ่มละ 55318906.gif กรุบกรอบ...

Edited by ohnut7, 26 March 2010 - 05:48 PM.

QUOTE(Post it ...! @ Mar 26 2010, 05:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บางทีการทำสถิติให้ดี มันก็อาจจะเครียดกันบ้างแต่ก็ไม่ทำให้หมดสนุกนะครับ ก็มีขำบ้างซีเรียสบ้างตามสถานะการ
ว่าแต่ตาเขียว เดี๋ยวนี้ไม่ซุ่มแล้วนะครับแก่ถือบาซูก้าวิ่งแล้วตอนนี้

โดนบาซูก้าผม จนอิ่มเลยสิ ท่าจะแค้นนะเนี่ย ถึงขนาดยกยอผมขนาดนี้ 555

QUOTE(ohnut7 @ Mar 26 2010, 05:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คืนนี้จะกลับไปเล่นทันเปล่าเอ่ย อยากแทงกากหนุ่มละ 55318906.gif กรุบกรอบ...

ลุงไปไหนมาล่ะ กลับดึกๆ ตลอด หรอว่า แว๊บไปไม่บอกกัน ผมงอนนะ 555