`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

Ǻ ªͤ BF:BC2

striker's Photo striker 17 Mar 2010

QUOTE(xenia @ Mar 17 2010, 02:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องลองไปเกรียนบอร์ดนอกบ่อยๆ เล้วพิมพ์
Want some! Want some! Want some! DGO YOYO
แล้วให้คนไทยเปลี่ยน clan tag เป็น DGO ให้หมด หึหึ

เด๋วได้ get some get some หรอกครับ yoyo_52.gif

noknew's Photo noknew 17 Mar 2010

เล่นด้วยคนนะครับ
ผมออนเกือบทุกวัน แต่วันละหน่อยครับ
gametag Narin360 ครับ

thaiger's Photo thaiger 17 Mar 2010

QUOTE(noknew @ Mar 17 2010, 04:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่นด้วยคนนะครับ
ผมออนเกือบทุกวัน แต่วันละหน่อยครับ
gametag Narin360 ครับ

add friend ให้แล้วนะครับ อ้อใครเล่น bad อีก ผม clear friend ให้ไว้แล้วนะครับ add ได้

KunJOBz's Photo KunJOBz 18 Mar 2010

ด้วยคับ

Post it ...!'s Photo Post it ...! 19 Mar 2010

ดีใจคุณที เอา tag ผมไปโชว์ด้วย แต่ยศนั้นต่ำต้อยนัก เล่นอยู่ข้างฝรั่งอึดอัดไม่ได้คุย ไม่มีแบบแผน แพ้ เดียวดาย ครับ

xenia's Photo xenia 19 Mar 2010

QUOTE(Post it ...! @ Mar 19 2010, 08:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีใจคุณที เอา tag ผมไปโชว์ด้วย แต่ยศนั้นต่ำต้อยนัก เล่นอยู่ข้างฝรั่งอึดอัดไม่ได้คุย ไม่มีแบบแผน แพ้ เดียวดาย ครับ

คราวหน้าจะชวนเข้าตี้
หรือคุณบอยjoin party เข้ามาเองเลยก็ได้ครับ ^ ^
Edited by xenia, 19 March 2010 - 09:06 AM.

jonaddon's Photo jonaddon 19 Mar 2010

QUOTE(Post it ...! @ Mar 19 2010, 08:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมก้อเดียวดายครับ
ตอนลูกยังไม่ปิดเทอมก้อคุยไม่ได้ กลัวลูกตื่น
พอปิดเทอมแล้ว ว่างๆก้อเล่นได้ละ
ไปค้นหูฟังอันเก่าสีขาวหาย นึกว่ายังอยู่ดี
อันสีดำที่ซื้อมาให้พี่ชายก้อไม่มีหูฟังซะงั้น
แต่ยังดีที่เอาแฮนด์ฟรีโทรศัพท์มาต่อ ยังพอได้ฟังเค้าบ้าง
แต่ดันอยู่ตรงข้ามกันซะอีก กลัวโดนชมเลยรีบถอดออก555555
ที่ผมเงียบๆเนี่ยทักผมได้นะครับแต่ไม่ได้ตอบ
ว่าจะไปค้นหาแฮนด์ฟรีมือถือ มาใส่อยู่แต่จำไม่ได้ว่าหัวมินิแจ๊คมันมีกี่ขีด2หรือ3

XParm's Photo XParm 19 Mar 2010

QUOTE(jonaddon @ Mar 19 2010, 01:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก้อเดียวดายครับ
ตอนลูกยังไม่ปิดเทอมก้อคุยไม่ได้ กลัวลูกตื่น
พอปิดเทอมแล้ว ว่างๆก้อเล่นได้ละ
ไปค้นหูฟังอันเก่าสีขาวหาย นึกว่ายังอยู่ดี
อันสีดำที่ซื้อมาให้พี่ชายก้อไม่มีหูฟังซะงั้น
แต่ยังดีที่เอาแฮนด์ฟรีโทรศัพท์มาต่อ ยังพอได้ฟังเค้าบ้าง
แต่ดันอยู่ตรงข้ามกันซะอีก กลัวโดนชมเลยรีบถอดออก555555
ที่ผมเงียบๆเนี่ยทักผมได้นะครับแต่ไม่ได้ตอบ
ว่าจะไปค้นหาแฮนด์ฟรีมือถือ มาใส่อยู่แต่จำไม่ได้ว่าหัวมินิแจ๊คมันมีกี่ขีด2หรือ3

ช่วงหลังคนใน party, squad เยอะครับ ก็เลยจำเป็นต้องแยกไปอยู่ squad กับคนที่คุยไว้ก่อน ไม่งั้นเล่นลำบากมากครับ.. ยังไงต้องขออัยหลายๆคนที่ไม่ได้พูดแล้วโดนหนีออกจาก squad ด้วยครับ 875328cc.gif

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 19 Mar 2010

QUOTE(XParm @ Mar 19 2010, 02:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วงหลังคนใน party, squad เยอะครับ ก็เลยจำเป็นต้องแยกไปอยู่ squad กับคนที่คุยไว้ก่อน ไม่งั้นเล่นลำบากมากครับ.. ยังไงต้องขออัยหลายๆคนที่ไม่ได้พูดแล้วโดนหนีออกจาก squad ด้วยครับ 875328cc.gif

ไม่เป็นไรครับ คนเราผิดพลาดกันได้

teddyman's Photo teddyman 19 Mar 2010

แล้วถ้าคนที่หนีไปทีมฝั่งชนะตอนทีมใกล้แพ้ละครับ yoyo_62.gif

thaiger's Photo thaiger 19 Mar 2010

QUOTE(XParm @ Mar 19 2010, 02:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ลูกผู้ชาย กล้าทำก็ต้องกล้ารับ ดีแล้วล่ะครับ แต่ไม่น่าอัยเลย คนแบบนี้ วันนี้จะยิงให้พรุนเป็นการลงโทษดีฝ่า yoyo_57.gif

QUOTE(teddyman @ Mar 19 2010, 02:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วถ้าคนที่หนีไปทีมฝั่งชนะตอนทีมใกล้แพ้ละครับ yoyo_62.gif

อันนี้ยื่งหนักเลย ตาเทดดี้แมน ผมว่าคนไทยไม่มีนิสัยแย่ ๆ แบบนี้นะครับ ชนะแพ้มันไม่สำคัญอะไรเลย ทำไปได้ yoyo_56.gif

mennie's Photo mennie 19 Mar 2010

ช่วงนี้ผมเน้นเล่น Hardcore อัพเลเวลนะครับ เพราะห้องคนไทยเห็นไม่เล่นกัน

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 19 Mar 2010

QUOTE(teddyman @ Mar 19 2010, 02:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>

โพสอย่างนี้ผมนึกได้คนเดียวจริงๆว่าใคร เกมแทค สุๆธีๆไรเนี่ยแหละ จำชื่อไม่ค่อยได้ เห็นทำประจำ

striker's Photo striker 19 Mar 2010

QUOTE(thaiger @ Mar 19 2010, 05:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลูกผู้ชาย กล้าทำก็ต้องกล้ารับ ดีแล้วล่ะครับ แต่ไม่น่าอัยเลย คนแบบนี้ วันนี้จะยิงให้พรุนเป็นการลงโทษดีฝ่า yoyo_57.gif

อันนี้ยื่งหนักเลย ตาเทดดี้แมน ผมว่าคนไทยไม่มีนิสัยแย่ ๆ แบบนี้นะครับ ชนะแพ้มันไม่สำคัญอะไรเลย ทำไปได้ yoyo_56.gif

กล้าพูดเนอะพี่เนอะ

osxbox360's Photo osxbox360 20 Mar 2010

แพ้หรือชนะก็เล่นขำๆ ไปครับ....แต่ถ้ามาเล่นกับกลุ่ม THG แพ้ตลอดแน่นอน ...

jonaddon's Photo jonaddon 20 Mar 2010

เมื่อกี๋นี้เจอรุมอยู่ด่านนึง
ค่านที่มีประาคารใหญ่ๆหน่ะครับ
ผมเล่นเป็นฝ่ายรับ พวกฝรั่งเป็นฝ่ายรุก
พอเข้ามาแจม เกิดปุ๊ปตายปั๊ป5ทีรวด
เลย งง ว่าเป็นไรฟร่ะ
เวลาที่พร้อมจะ เริ่มเล่นเลยยังไม่เล่น รอดูก่อนว่าแถวๆนั้นมันเกิดอะไร ทำไมยังไม่ทำอะไรตายเลย

พอเห็นาพแล้วโอ้โหเลย มันมาล้อมกันดักยิงจุดที่เริ่มเกิดใหม่จุดเดียวเลยครับ
มาครบเลย ฮ. รถถัง พวกทหารช่าง ทหารราบ พวกแพทย์สนาม แต่ละคนมาล้อมตรงจุดเดียวเลย
และทีนี้ในทีมผมเค้าตายกันหมด มันเลยเลือกไปเกิดที่ข้างๆเพื่อนไม่ได้ คือกดเล่นปุ๊ปต้องไปโผล่จุดนี้ทุกตัว

พวกเวรนั่นยิงเก็บแต้มเพลินเลย

ด้วยความโมโห และเห็นมันเล่นรุมแบบทุเรศๆแบบนี้

เพื่อไม่ให้เสียชื่อคนไทย
ผมจัดการทันทีครับ
เห็นแล้วโมโหจริงๆ

ใครเป็นอย่างผมก้อคงทนไม่ได้เหมือนกัน เอาเปรียบกันขนาดนี้

ผมล่อเลยครับ yoyo_08.gif

ผมจัดการ.....

......ปิดเครื่องเลย

เพราะยังไงโผล่ไปตายแน่นอน

ถ้าได้สู้ซักครั้งก้อจะไม่หนีแบบนี้หรอก yoyo_33.gif
Edited by jonaddon, 20 March 2010 - 06:22 PM.

Private Ryan's Photo Private Ryan 20 Mar 2010

QUOTE([[[PEE]]] @ Mar 19 2010, 05:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>

โพสอย่างนี้ผมนึกได้คนเดียวจริงๆว่าใคร เกมแทค สุๆธีๆไรเนี่ยแหละ จำชื่อไม่ค่อยได้ เห็นทำประจำ

มีแต่ชวนเพื่อนเข้า squad ตอนชนะอย่างเดียวนิ

thaiger's Photo thaiger 20 Mar 2010

QUOTE(jonaddon @ Mar 20 2010, 06:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพราะยังไงโผล่ไปตายแน่นอน
ถ้าได้สู้ซักครั้งก้อจะไม่หนีแบบนี้หรอก yoyo_33.gif

ผมก็เคย spawn kill ครับ ใน BF มันสนุกใช้ได้เลย แต่ถ้าโดนเองก็รับไม่ได้แบบนี้เหมือนกันครับ ในาคที่แล้วการ
โยนระเบิดมันแหล่มมากครับ ผมจะเกิด แล้วโยนระเบิดไปรอบ ๆ ให้มากที่สุดครับ ในาคนี้ก็คงออกจากเกมส์เหมือนกันครับ ไม่งั้นก็คงโยน c4 เหวี่ยงออกแล้ว กดเล่น อาจมี ฮา ครับ

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 21 Mar 2010

ลองไปเล่น hardcore ตามที่ตาเม่นบอก ซุ่ม sniper ระยะโคตรไกล ยิงหัวทีได้ 200แต้ม+ สุดยอด yoyo_33.gif

ซุ่มอยู่ตึกก่อสร้างคู่ ยิงไปฐานสุดท้ายศัตรู แต้มบาน... (ด่าน Arica Harbor)
Edited by MusTanGZ, 21 March 2010 - 12:44 AM.

classic's Photo classic 22 Mar 2010

QUOTE(osxbox360 @ Mar 20 2010, 01:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แพ้หรือชนะก็เล่นขำๆ ไปครับ....แต่ถ้ามาเล่นกับกลุ่ม THG แพ้ตลอดแน่นอน ...

อันนี้เรื่องจริง ประสบมากับตัวเลย นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะชนะที หุๆ