`
←  God of war
Logo
»

ѹ ֡ ͨе͹ҴդѺ

XIII's Photo XIII 15 Mar 2010

สนใจ Trilogy Z2 JP เหมือนกัน

ต้องจองไว้มั้ยครับ หรือ walk in ได้เลย

sirowzkung's Photo sirowzkung 15 Mar 2010

yoyo_08.gif 555 พรุ่งนี้ 1 ในนั้นคือแผ่นของเรา

AYAGO's Photo AYAGO 15 Mar 2010

อยากเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Midorichan's Photo Midorichan 15 Mar 2010

...... อากาศเดือนนี้ร้อนมากด้วยนะครับ ...... ยิ่งรอหลังสามทุ่มแอร์ปิด แม่เจ้า ร้อนตับแตกแหงๆ *A*
ครั้งตอน FFXIII JP นั่น เล่นเอาเหงื่อท่วมเลยอ่า - -''

B'o'NK's Photo B'o'NK 15 Mar 2010

JAP trilogy โทรจองทางโทรศัพท์ อย่างเดียวนะครับ ปิดออเด้อ พฤหัสนี้นะครับ แต่ถ้าไม่รีบ ค่อยๆ สั่งได้ครับ มีของเรื่อยๆ แหละเพราะมันผลิตปรกติครับ

fishfish's Photo fishfish 15 Mar 2010

คนสั่งเยอะจริง ๆ เกมนี้ สองร้อยกว่า ๆ เลยเหรอครับ สุดยอดเลย

Jin's Photo Jin 15 Mar 2010

QUOTE(sirowzkung @ Mar 15 2010, 11:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_08.gif 555 พรุ่งนี้ 1 ในนั้นคือแผ่นของเรา

ถึงเร็วจัง

slutgirl's Photo slutgirl 15 Mar 2010

ฝากดู มิโอะ Alter ให้เค้าด้วยนะเธอว์
แบบว่าอยากได้มากกว่า GOWIII อีก 5c745924.gif

B'o'NK's Photo B'o'NK 15 Mar 2010

QUOTE(fishfish @ Mar 15 2010, 11:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คนสั่งเยอะจริง ๆ เกมนี้ สองร้อยกว่า ๆ เลยเหรอครับ สุดยอดเลย

นั่นแค่ Z3 ครับ ถ้า Zone1 รวมไปด้วยนี่ น่าจะหยียบ 600 เพราะ เฉพาะ แค่ Pandora ก็ล่อไป 87 แล้ว (ตอนนี้เปลี่ยน ออเด้อมาให้เป็น US แทนนะครับ) นับเมื่อก่อน ยกเลิก รายการสินค้าไปน่ะครับ หลังจากสัปดาห์ที่แล้ว ก็จะแจ้งลูกค้าทุกคน ตลอดว่าอาจจะไม่ได้ล๊อตแรกนะ เพราะ เราปิดออเด้อเมืองนอกไปแล้ว

QUOTE(slutgirl @ Mar 15 2010, 11:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ฝากดู มิโอะ Alter ให้เค้าด้วยนะเธอว์
แบบว่าอยากได้มากกว่า GOWIII อีก 5c745924.gif

ไม่รอ ตัวต่อไปหรอครับ ที่ แต่งชุด lori gotic อ่ะครับ นั่นเมพกว่าแน่ๆเลยนะครับ
Edited by B'o'NK, 15 March 2010 - 11:58 PM.

B'o'NK's Photo B'o'NK 16 Mar 2010

QUOTE(Midorichan @ Mar 15 2010, 11:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
...... อากาศเดือนนี้ร้อนมากด้วยนะครับ ...... ยิ่งรอหลังสามทุ่มแอร์ปิด แม่เจ้า ร้อนตับแตกแหงๆ *A*
ครั้งตอน FFXIII JP นั่น เล่นเอาเหงื่อท่วมเลยอ่า - -''

พรุ่งนี้ที่ร้านจะมี นำ้แข็งใส จำหน่ายครับ ราคาถ้วยละ 50 บาท ครับ มีรส ราสเบอรี่และ สละไซเด้อ ครับ ถ้าใครกลัวร้อนเตรียมเงินมาซื้อกินรอได้เลยครับ

ปล.ขออภัยถ้ามุก แป๊ก ไม่ได้ตั้งใจมาโปรโมทของ แต่พอดีวันนี้ อยู่ที่นี่คนเดียว ลืมเอา hdd external มาด้วย ไม่มีเมะดู ไม่มีเกมเล่น เหงาอ่ะ

ขอตัวไปนอนก่อนแล้วครั้บ ที่นี่ ตี 1 แล้ว -"-
Edited by B'o'NK, 16 March 2010 - 12:15 AM.

sirowzkung's Photo sirowzkung 16 Mar 2010

555 รีบกลับมานอน จะได้รีบตื่น รีบทำงาน รีบไปเอาแผ่น รีบเล่น รีบขาย เอ๊ะยังไง yoyo_48.gif

QUOTE(Jin @ Mar 15 2010, 11:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถึงเร็วจัง

LOWRIDER's Photo LOWRIDER 16 Mar 2010

จะีมีแพนโดร่าขายหน้าร้านไหม เพื่อเปลี่ยนใจอยากได้ yoyo_56.gif

Moo_magic's Photo Moo_magic 16 Mar 2010

QUOTE(Moo_magic @ Mar 15 2010, 11:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
็เพ่บ๊อง แล้วมี แพนโดร่า ของ เค้า ไหม แบบ ว่า แอบหวังเล็กน้อย อิอิ ถ้ามีแต่ให้รอรอกกี่วันครับ หรือไม่มีเลยจิง ๆๆ
ถ้าไม่มีผมขอถามว่า มีภาค 1+2 ที่พี่บอกหมด เอาเข้ามาด้วยเหรอ ป่าวถ้ามีผมขอ สั่งเพิ่มด้วยน้า แล้วพรุ่งนี้เจอกันครับ

พี่บ็องตอบด้วยอยากรู้ PM มาบอกก็ได้ เผื่อตัดสินใจ เอา Z2 jp แทนอยากรู้ ราคาอะครับ

SoLid_frOg's Photo SoLid_frOg 16 Mar 2010

อยากทราบราคาของ trilogy ครับ

แล้วเข้าวันไหนครับ ?

ridergirl's Photo ridergirl 16 Mar 2010

ตอนนี้ทำงานอยู่กาญฯ มีคิวก็โทรมาบอกเด้อ

ปล.แบบกล่องหรือว่าไรอ่ะ
ปล.2 Summer war สรุปราคาให้ด้วยเด้อ ราคามัน10,xxx yen เอง yoyo_48.gif

slutgirl's Photo slutgirl 16 Mar 2010

QUOTE(B'o'NK @ Mar 15 2010, 11:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นั่นแค่ Z3 ครับ ถ้า Zone1 รวมไปด้วยนี่ น่าจะหยียบ 600 เพราะ เฉพาะ แค่ Pandora ก็ล่อไป 87 แล้ว (ตอนนี้เปลี่ยน ออเด้อมาให้เป็น US แทนนะครับ) นับเมื่อก่อน ยกเลิก รายการสินค้าไปน่ะครับ หลังจากสัปดาห์ที่แล้ว ก็จะแจ้งลูกค้าทุกคน ตลอดว่าอาจจะไม่ได้ล๊อตแรกนะ เพราะ เราปิดออเด้อเมืองนอกไปแล้ว

ไม่รอ ตัวต่อไปหรอครับ ที่ แต่งชุด lori gotic อ่ะครับ นั่นเมพกว่าแน่ๆเลยนะครับ

เค้าอยากได้ชุดนักเรียนง่ะ พี่บ๊องดูราคาให้ด้วยเด้ออออออออ yoyo_04.gif

ridergirl's Photo ridergirl 16 Mar 2010

QUOTE(slutgirl @ Mar 16 2010, 12:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เค้าอยากได้ชุดนักเรียนง่ะ พี่บ๊องดูราคาให้ด้วยเด้ออออออออ yoyo_04.gif

ไม่น่าเกิน 3,500 นะ แต่ตอนนี้ของออกมาพักใหญ่ๆกลัวว่าราคามันจะขึ้นแบบทอง เอาเป็นว่าเผื่อแบบเลวร้ายก็ 4200 นะ

Darksofear's Photo Darksofear 16 Mar 2010

ถ้าผมจองไว้กับร้านที่สาขาสะพานเหล็ก แต่จะไปเอาที่ดิจิตอลเกทเวย์ จะได้ไหมอ่าครับ เเหะๆ

Pkruthom's Photo Pkruthom 16 Mar 2010

มี 37 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 6 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 31 คน คือ : Pkruthom , ridergirl, teteety , somyos , b๐๐, bladeoffire, toontink, poomlover, papabas, tsumasaki, nubell, Brutal-Method , Darksofear, rooky , slutgirl , IsoSiC, NooNui1 , vitokub , qman, cHillDude, bank-Ultima, SoLid_frOg, McGuyver, kirari , SlipknoT , boykimari, Kyle , kuzaa, โนบิตะ , Alystiria , kieng1234

สมกับที่เป็นเกมส์เทพ yoyo_89.gif
เดือนนี้เป็นเดิอนที่หมดตัวจริงๆ
แค่เกมส์กับfigก็จะเกือบ2หมื่นอยู่แล้ว yoyo_65.gif

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 16 Mar 2010

ถ้าผมไม่ได้จองนี่ อดเลยใช่ไหมอ่ะเสียใจน่ะ

ถ้าได้ยังไงบอกผมด้วยละกัน จะได้ไปซื้อเลยไม่อยากเก็บเงินไว้นานเดียวมันเน่าเปล่าๆ yoyo_29.gif