`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

෾ Sniper Modern Warfare 2

moobenz's Photo moobenz 08 Mar 2010

เห็นด้วยว่าพวกนี้เค้าเป็นมิวแท้น เทพเกิน 5c745924.gif

KunJOBz's Photo KunJOBz 08 Mar 2010

mutant คือ ?
งงคับ

ung's Photo ung 08 Mar 2010

Xbox360 ก็มีคนใช้เม้าส์นะครับ

หลายคนเคยเจอมาแล้ว

yoneoyoyo's Photo yoneoyoyo 08 Mar 2010

ท่าทางเนตเร็วกว่าชาวบ้านเยอะเลย + ฝีมือเยี่ยมมากๆอยู่แล้ว + เรื่องของเสริม ไม่รู้ ไม่แน่ อาจมี

ที่แน่ๆ สายตา เยี่ยมไปเลย

KunJOBz's Photo KunJOBz 08 Mar 2010

QUOTE(ung @ Mar 8 2010, 07:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Xbox360 ก็มีคนใช้เม้าส์นะครับ

หลายคนเคยเจอมาแล้ว

ครับ ใช้พวก XFPS อะ ผมว่า ความแม้นยำมันสู้ ต่อกับคอมไม่ได้นะ มันแปลกๆอะ ผมมี XFPS เหมือนกัน
ใช้ เม้า+XFPS บน Xbox360
กับ
เม้าส์ บน คอม
มันไม่เหมือนกันนะ มันจะแปลกๆมีเพี้ยนๆเหมือนกัน ผมไม่ชอบเลย สรุป XFPS ผมวางฝุ่นจับ ใช้จอยเหมือนเดิม

Moo-Kung's Photo Moo-Kung 08 Mar 2010

มิน่า ผมเล่นทีไร ตายไม่รู้ตัว 55+ เพราะผมอ่อนด้วยแหละ

แต่เขาเทพจริงๆ พวกเทพนี้ก็ไม่มีเหตุผล

เหมือน CS เคยเจอคนเทพเล่นร้านเดียวกัน

ไปยืนดู มันยิงไปได้ไง เป้ายังไม่นิ่งเลย

ผมนี้เล็งแล้วเล็งอีก 55

piya2519's Photo piya2519 08 Mar 2010

QUOTE(aQua @ Mar 8 2010, 06:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่จริงแค่ยิงให้โดนก็ดีใจแล้วอ่ะสำหรับผมนะ yoyo_29.gif

+1เหมือนกันวะอีฟ yoyo_52.gif
คนไทยก็มีนะไอ้น้องโป๊บไง yoyo_63.gif

dont's Photo dont 08 Mar 2010

clip แรก มีเพลง อยู่ในนั้น คือ เพลงอะไรมั่งครับ

เพลงแรกไม่รู้จักแต่ก็น่าฟังดี

เพลงที่ 2 เคยชอบเมื่อ นานๆๆๆ หลายปี มากๆแล้ว จำไม่ได้ ใครรู้ว่าเพลงอะไร รบกวน บอกหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

peXXeq's Photo peXXeq 08 Mar 2010

ที่มันยิงไม่โดนก็เยอะ แต่มันไม่เอามาลง

ที่เอามาลง มันอาจจะบังเอิญซะส่วนใหญ่

แค่ถ่ายเยอะๆ แล้วมีเวลาว่างตัดมาลง

ไอ้โป๊ป น้องผมมันก็ทำได้

อุตส่าชมนะเว้ย พาหญิงมาฝาก ด้วยนะ ไอ้น้อง

theboy's Photo theboy 08 Mar 2010

มันเป็น gamer หรือป่าวเนี๊ยะ

icecommado's Photo icecommado 08 Mar 2010

QUOTE(InToXIcAtEd @ Mar 8 2010, 05:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไร้สาระน่ะจ๊อบ ยิงธรรมดาให้แม่นๆก่อนเหอะว่ะ

จุดประสงค์ของการยิงสไนฯ คือนัดเดียวตาย

ไม่ใช่มาหมุนตัวยิงแฟนซีโชว์

ชอบคำๆนี้ จริงๆ yoyo_74.gif

ung's Photo ung 08 Mar 2010

QUOTE(peXXeq @ Mar 8 2010, 08:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่มันยิงไม่โดนก็เยอะ แต่มันไม่เอามาลง

ที่เอามาลง มันอาจจะบังเอิญซะส่วนใหญ่

แค่ถ่ายเยอะๆ แล้วมีเวลาว่างตัดมาลง

อุตส่าชมนะเว้ย พาหญิงมาฝาก ด้วยนะ ไอ้น้อง

ต้องการแค่นั้นใช่มั๊ย เฮ้ย ขอด้วยคนเดะโป๊ป yoyo_89.gif

InToXIcAtEd's Photo InToXIcAtEd 08 Mar 2010

ชมผมหวังหญิงนี่หว่า

โด่ yoyo_31.gif
Edited by InToXIcAtEd, 08 March 2010 - 08:41 PM.

jedimj's Photo jedimj 08 Mar 2010

แค่ดูคลิปผมยังมึน เล่นเองได้ทีละไม่เกินชั่วโมง แล้วเมื่อไรจะเล่นกะคนอื่นได้เนี่ย 0eeeff42.gif

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 08 Mar 2010

QUOTE(103200 @ Mar 8 2010, 05:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมไม่เข้าใจ อยู่2-3อย่าง
1 มันยิงแบบไม่เล็ง แล้วกระสุนมันวิ้งตรงได้ไง เวลาผมยิง สไน แบบไม่เล็งเนียนะ โหย ไม่ถูกเลย
2 มันกระโดดหมุนตัวยิงได้ไง ผมลองแล้วไม่ถูกเลยซั้กนัด ถ้ากระโดด หมุนตัวแล้วเล็งด้วยนิยิ่งไปใหญ่ หมุนไปไหนก็ไม่รู้

ในโลกนี้มีคนที่เปิดสมุดโทรศัพท์ผ่านๆ แต่พอถามชื่อและเบอร์โทรสุ่ม เค้าบอกได้
ในโลกนี้มี พี่มา... เซียนหนังติ๊ก ที่ยิงโดยไม่ต้องเล็ง ขับมอไซค์ยิงได้ถูกติดกัน 10ครั้ง

พวกนี้จัดอยู่ในประเภทนั้นแหละ มีความสามารถพิเศษ ประสาทตอบรับประสานกันเร็วมากๆ

ไม่ใช่ว่าฝึกแล้วจะทำได้ทุกคน

QUOTE(103200 @ Mar 8 2010, 07:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
mutant คือ ?
งงคับ

แปลว่า มนุษย์กลายพันธุ์ครับ ในหนังมักจะชอบมีพลังพิเศษมาด้วย

QUOTE(peXXeq @ Mar 8 2010, 08:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไม่เห็นด้วยครับ นี่ไม่ใช่แค่ครั้ง 2ครั้ง ผมเล่นสไนป์อันดับต้นๆของแมท ยังมีฟลุคไม่กี่ครั้งเอง
ตัดต่อก็ใช่ครับ แต่ต้องมีฝีมือด้วยแน่นอน

QUOTE(9th TEARDROP @ Mar 8 2010, 09:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ในโลกนี้มีคนที่เปิดสมุดโทรศัพท์ผ่านๆ แต่พอถามชื่อและเบอร์โทรสุ่ม เค้าบอกได้
ในโลกนี้มี พี่มา... เซียนหนังติ๊ก ที่ยิงโดยไม่ต้องเล็ง ขับมอไซค์ยิงได้ถูกติดกัน 10ครั้ง

พวกนี้จัดอยู่ในประเภทนั้นแหละ มีความสามารถพิเศษ ประสาทตอบรับประสานกันเร็วมากๆ

ไม่ใช่ว่าฝึกแล้วจะทำได้ทุกคน

แปลว่า มนุษย์กลายพันธุ์ครับ ในหนังมักจะชอบมีพลังพิเศษมาด้วย

ไม่เห็นด้วยครับ นี่ไม่ใช่แค่ครั้ง 2ครั้ง ผมเล่นสไนป์อันดับต้นๆของแมท ยังมีฟลุคไม่กี่ครั้งเอง
ตัดต่อก็ใช่ครับ แต่ต้องมีฝีมือด้วยแน่นอน

+1 เช่นกันครับ

Ovaltine's Photo Ovaltine 08 Mar 2010

ฝีผือจริงๆครับ แต่จะตัดเอามาแต่ช็อตเทพๆ

ถ้าอยากดู Halo3 ลอง search ว่า Str8 Rippin เป็นทีมระดับต้นๆของ MLG

ในทีมจะมี Snipedown ครับที่เทพเกินกว่าคนปกติ แต่คนอื่นก็เก่งเช่น Tsquare แต่จะไม่ค่อยมี top ฟอร์มเท่าไหร่

ส่วนทีมอื่นๆก็ Carbon มี Ghostayame เป็น sniper เทพของทีม

Final Boss ก็เก่ง แต่จะไม่มีใครเทพ sniper แบบโหดๆ เพราะเก่งพอๆกันทั้งทีม(Strongside ออกจะเก่งกว่าคนอื่นอยู่หน่อย)

ทีมพวกนี้เข้าไปเจอกันรอบท้ายๆทุกที

ทีมโปรดผม Str8 Rippin เทพทั้งทีม

Edited by Ovaltine, 08 March 2010 - 10:47 PM.

ggmm's Photo ggmm 08 Mar 2010

555เว่อโคตร

3MM's Photo 3MM 08 Mar 2010

555+ อยากเจอครับ

มา Edit เพิ่มชื่อเพลงให้แล้วนะครับ ยังไม่ครบ ถ้าทราบเพิ่มเดียวจะมา Edit อีกทีครับ